Wanawake kwanini mnasahau kupaka makalio mafuta?

Wanawake kwanini mnasahau kupaka makalio mafuta?

Hi wakuu.

Kichwa cha habari kama kinavyojieleza.

Kwanini kwa asilimia kubwa wanawake wanashahau kupaka makalio mafuta (Lotion) zao wanazotumi. Mala nyingi nakutana na wanawake wa dizaini hii hadi juzi nilijisikia ukakasi kumgegeda mwanamke alikua amepauka makalio kiasi kwamba hadi vingozingozi vinatoka. Kwa kweli nilishangaa mno nikajitahidi ile kumgusa nikahisi vingozingozi vile vya mpauko vinatoka makalio yamepauka kama amekalia beseni la [HASHTAG]#NGANO[/HASHTAG] ule unaopikiwa keki.

Nikasema khaaa ikanibidi tu 😉😉😵🙄 niuchune na kuzuga sikumuuliza. Nakuja mbele kwa bibi khaaa nakutana na vitu vyeupe vimemgandia kwenye kipochi manyoya kumuuliza anasema yeye huwa hanawi na maji haja ndogo anatumia [HASHTAG]#TISSUE[/HASHTAG].
Mara simu yangu ikaita nilivyoongea nikamwambia baby nimepata msiba tena mzito tuondoke na ilikua sio kweli kwangu nilisalim amri mwenyewe kuhairisha pambano kwa muonekano ule kwa kweli.
Mimi sio member wa Tigo ila kuna style zingine lazima utayaona makalio pia kama mpz wako kumshika au kumpapasa ni kitu cha kawaida

Msinitukane ilahali niliyokutana nayo ni hali halisi na siongopi.
Huwezi kumvua nguo mwanamke ukamkagua idara zote then ukasepa tu like that,sio kweli huyo ulimla na mavumbi yake sema tu labda hukurudi raundi ya pili,[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Usiseme wanawake, sema huyo mwanamke wako uliyekutana nae ndiyo mchafu...

mahondaw wangu mimi she is super clean, well taking care of herself... Smelling nice n sweet... Nikiwaga nae swimming, akiwa kwenye swimming costume yake... Ni hatari, hakuna atakayeacha kumuangalia...


Cc: mahondaw
 
Mimi ni mwanamke hapa na kusupport Kama ni kweli umekutana na vitu Kama hivi.
Jamani wanawake wenzagu tujitahidi kuwa wasafi yaani inamaanisha hakuosha papuchi yake Kabla
Du
we ni dume
 
Mimi ni mwanamke hapa na kusupport Kama ni kweli umekutana na vitu Kama hivi.
Jamani wanawake wenzagu tujitahidi kuwa wasafi yaani inamaanisha hakuosha papuchi yake Kabla
Du
Yaani nimekupenda dada.... upo right kama kuna makosa ukiambiwa ukweli unajirekebisha sio kukasirika na kupinga wakati aliesema kaona sisi ni binadamu tunakutana na mengi.
 
Baada ya hapo ulimpa hyo pesa ya lotion???
 
Me pia nmekutana na wanaume wa aina hiyo, ngozi ya t.a.k.o hadi inapata mba, wanaume badilikeni jamani
 
Hao wanawake wote huwa unatafuta nini kwenye makalio, dili na dashboard achana na matako
Kotekote pachafu. Haujamsoma ukamuelewa. Alishindwa na akazugia msiba wa kwenye cm na akasepa zake kujiokoa na janga.
 
Mkuu itabidi unilipe tu msosi niliokua nakula
 
Samahani mkuu,huwa unatoa fedha za matumizi lkn?huwa unampa hata hela ya sabuni au hyo losheni?unapodai haki yako na ukawa umetimiza wajibu wako upo sahihi lkn kama sivyo bas timiza wajibu wako mkuu...ni mtazamo huru tu
 
Jamaniiii wanawake muwe mnaangalia watu wa kuwapa hizo papuchi zenu, hata hili dogo linatushinda kweeeli?????!
 
Jamaniiii wanawake muwe mnaangalia watu wa kuwapa hizo papuchi zenu, hata hili dogo linatushinda kweeeli?????!
Ni swala la usafi tu....ht ww hupendi mwanaume mchafu na yeye kusema humu kwanza hajataja jina lkn kakuokoa na ww km uwaga hupaki mafuta wowowo lako...jifunze mengine achaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom