Wanawake kwanini mnasahau kupaka makalio mafuta?

Wanawake kwanini mnasahau kupaka makalio mafuta?

Sijui nini kimenileta kusoma uzi huu, nasikia kichefuchefu

Kwa wewe kuendelea basi nawe ni unavyomuita yeye juu ya usafi...khaaaaa

Huoni hara aibu kisa papu ndio ukaendelea....

Kinyaaaa

Ngoja nisome username yako tena nisepe...khaaa na chafya nimepiga
The most beautiful cocochanel umenifanya nicheke kwa sauti ya kwanza kama soloist wa kwaya ya Sabato
 
Muwe mnakumbuka jinsia zenu basi mana kwenye profile yako umeandika wewe ni mwanamke ajabu yamekupata yapi. Khaaa
 
Mimi nauliza tu! Huyu alieanzisha uzi na yeye anapaka mafuta matako yake? Sababu hata mke wake naye anahitaji kumshikashika,
 
Hahahaahhahahaahahahahaha mi comments zako tu zinaifanyaga siku yangu.
Nisipochekaga kabisa basi nitatabasamu
Thanks kwakweli

Cc Smart911
Shauri yako na maneno haya.....
tuvulana TWA sengeli ukituambia maneno haya hatukawii kuanza kupita mitaani na kujigamba eti umetuzimikia, ila umeshindwa kusema.
Hatujui tofauti ya to like a comment and to love someone
 
Wewe kijana kwenye makalio ya mwenzako ulikuwa unatafuta nini?
 
Mkuu unalosema ni kweli hawapaki makalio yao mafuta yanapauka kweli, lilishanikuta hata mm
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom