Wanawake kwanini hamu hofu wala huruma?

acha kuwasiliana nae ,, ila kila unavyowasiliana nae lazima atakukumbusha yale mambo mazuri mliowahi kufanya pamoja hapo lazima utaruhusu arudi, na utapigwa pigo takatifu ushindwe hata kupost
 
Jina lako baya
Ila ushauri konk Sana mkuu[emoji62][emoji62][emoji62][emoji64]
 
Kumsamehe ni lazima sababu usipofanya hivyo future yako yote inakuwa imefungwa na hiyo experience uliyopata kwenye ndoa yako....


Ila kurudiana nae sasa,nikuulize swali kati ya furaha moyo wako na ndoa yako utachagua nini?

Mi najali furaha yangu kuliko japo lolote lile,Wewe je?

Upo tyr kuwa na ndoa halafu huna furaha au kuacha ndoa halafu walau kuwa na furaha...kipi muhimu?

Binafsi nina matatizo matatu
1.i notice everything
2.i feel everything
3.i have good memory.

Kwa matatizo hayo hapo siwezi kuishi na mwanamke msaliti nitakuja kumpiga shoka nipate kesi za kijinga
 
Pole sana bro,imenigusa sana hiyo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…