Wanawake hupenda kuonewa wivu……!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Kama ulikuwa hujui, ni kwamba wanawake hupenda kuonewa wivu, lakini kwa kiasi kidogo tu. Lengo lake hasa ni kutaka kujua kama unamjali kwa kiasi gani. Wakati mnapoingia kwenye mghahawa ama kwenye Baa, mwanamke angependa ugundue kwamba kuna mtu amevutiwa naye, hata kama mtu huyo ni muhudumu.

Pia wakati wanaume wengine wanapowakodolea macho unapokuwa naye barabarani, ama wafanyabiashara wa mitaani wanapopiga kelele na miluzi ya kumsifia, angependa kuona utalichukuliaje hilo.

Unapoonekana kutofurahishwa na vitendo hivyo na kumtaka mtafute sehemu nyingine ambayo haitakuwa na rabsha, ama nawe utakapoonekana kuona fahari ya kuwa na mwanamke anayevutia watu, basi mpenzi wako huyo naye ataona kwamba yeye ni muhimu kwako.

Lakini ni lazima uwe mwangalifu usije ukajenga ama kuonesha wivu wa kupindukia, kwani hilo litamfanya mpenzi wako ahisi unamuona yeye si mwaminifu, au ni Malaya. Kumbuka wivu ukizidi sana huwa kero.
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
umesema kweli wivu ukizidi ni kero,lkn ni chachu ya mapenzi kwa wote(wanaume na wanawake),hata wanaume wanajisikia vizuri wanapoona wapenzi wao wanapata wivu kwa ajili yao kwa hiyo ni swala ambalo lina apply both sides si kwa wanawake tuuuu! Wivu ni mzuri ila kwa kiasi
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
umesema kweli wivu ukizidi ni kero,lkn ni chachu ya mapenzi kwa wote(wanaume na wanawake),hata wanaume wanajisikia vizuri wanapoona wapenzi wao wanapata wivu kwa ajili yao kwa hiyo ni swala ambalo lina apply both sides si kwa wanawake tuuuu! Wivu ni mzuri ila kwa kiasi
Inawezekana ni kweli, lakini ni kwa baadhi ya wanaume.... kuna wanume hawapendi kabisa kuonewa wivu kwa sababu wanajiamini na wanajua wajubu wao katika familia.....Kwa mfano mimi buinafsi, kuonewa wivu, hata kidogo naona kero tu......... Ila kwa wanawake, wao ndio burdani kabisa....
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Lakini ni lazima uwe mwangalifu usije ukajenga ama kuonesha wivu wa kupindukia, kwani hilo litamfanya mpenzi wako ahisi unamuona yeye si mwaminifu, au ni Malaya. Kumbuka wivu ukizidi sana huwa kero.

kwahiyo unashauri tuwe na wivu wa wastani ambao sijui tutaupimaje.....................
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
wivu wa wastani ndo ukoje Ruta
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
kwahiyo unashauri tuwe na wivu wa wastani ambao sijui tutaupimaje.....................
Duh! Swali lako gumu kweli................. ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaa...... anyway nitaku-PM kukupa maujanja
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Kweli baba wivu una raha yake kwa wote mwanamke na mwanaume na nisehemu ya mapnz kama mtu hana wivu kbs anakuwa hajapenda kwa thati lkn akishapenda kwa thati ya moyo wako wivu unakuja automatically!cha msingi ni kuwa na uwezo wa namna ya kuucontrol usilete madhara au kero kwa mmoja wapo!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,438
Likes
2,368
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,438 2,368 280
Kweli baba wivu una raha yake kwa wote mwanamke na mwanaume na nisehemu ya mapnz kama mtu hana wivu kbs anakuwa hajapenda kwa thati lkn akishapenda kwa thati ya moyo wako wivu unakuja automatically!cha msingi ni kuwa na uwezo wa namna ya kuucontrol usilete madhara au kero kwa mmoja wapo!
Mimi wivu sina kabisaa_badala yake nina hasira.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
isije kuwa ni wivu wa kweli kweli wewe ukabakia unajichekesha chekesha tu.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
na usipokuwa na wivu kabisa inakuaje?
 
J

jadia

Senior Member
Joined
May 5, 2011
Messages
150
Likes
1
Points
35
J

jadia

Senior Member
Joined May 5, 2011
150 1 35
mambo ya wivu!!! ha ha ha ha ngoja nipite kwanza
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Mimi wivu sina kabisaa_badala yake nina hasira.
Kama kweli umependa na huna wivu,Lzm una tatizo la kisaikologia kawaone wataalamu mkuu!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mi pia mbona sina wivu!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,438
Likes
2,368
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,438 2,368 280
kama kweli umependa na huna wivu,lzm una tatizo la kisaikologia kawaone wataalamu mkuu!
ni kweli ninapenda lakn kamwe sina wivu_mpnz wangu akifanya ndivyo sivyo ninachukia(kumbuka sioni wivu) na sioni shida kuachana nae pale inapobidi,...naona sina tatizo lolote kwa hilo na hivyo no need ya kuwa konsati hao wataalam........achana na wivu unaweza kujiua ama kuua
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
ni kweli ninapenda lakn kamwe sina wivu_mpnz wangu akifanya ndivyo sivyo ninachukia(kumbuka sioni wivu) na sioni shida kuachana nae pale inapobidi,...naona sina tatizo lolote kwa hilo na hivyo no need ya kuwa konsati hao wataalam........achana na wivu unaweza kujiua ama kuua
Huu ni wivu wa wastan Igwe,sio ule wa kupigana na watu jaman,mie nisipokuwa nao basi cjapenda na huwa niko open ckupendi na mtu akisema ananipenda ile hali hana wivu na mie basi huwa namuona tapeli, tutaishia kupiga story tu kwan hunitoka hata moyon kbs!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,438
Likes
2,368
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,438 2,368 280
Huu ni wivu wa wastan Igwe,sio ule wa kupigana na watu jaman,mie nisipokuwa nao basi cjapenda na huwa niko open ckupendi na mtu akisema ananipenda ile hali hana wivu na mie basi huwa namuona tapeli, tutaishia kupiga story tu kwan hunitoka hata moyon kbs!
hapa ni lazma tukubaliane kwamba watu/wanaume tuko tofauti na hii ni kutokana na mazingira tuliyokulia,..wivu wa wastani unaweza ukahisi lakn kamwe usiseme kitu(unajikausha)...sasa kama unajua kama mtu ajakuambia kitu kama cha wivu ni hakupendi basi unakosea,....its true mpnz wangu anasema namchukulia poa eti sababu simuonyeshi tu-wivu_lakn kusema kweli nampenda sana ila najikausha kisabuni,......thats how i/we do
 

Forum statistics

Threads 1,237,547
Members 475,552
Posts 29,292,798