Wanaume wenye vitambi na ufanisi wao.......


analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
Nimesikia kutoka kwa wanawake kadhaa kwa nyakati tofauti wakisema vitambi kwa wanaume vinacompromise na ufanisi wao wa kufanya mapenzi. Sijui ndugu zangu mnasemaje, kama ndivyo basi tujitahidi kuvimomonyoa, na kuzuia visitokee!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
kila mtu ana utashi wake analyst.nadhani inategemea na mtazama,na pia ina influence kubwa from mazingira mtu aliyokulia. niku-challenge kitu: mkeo/gf wako ana tofauti sana kimaumbile/kimtazamo na mama yako au dada zako? wakati mwingine anaweza kuwa amefanana sana hata na ex wako,lol! kuna mkaka ambae bila semi-trailer hajavutiwa. same as kuna mdada ambae bila kifriji (sio extreme) hajapata mvuto. kuridhika sio issue ya sarakasi tu,inaanzia kwenye nafsi!
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
hamna kitu kama hicho karata ni jinsi uchezavyo ndugu
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Kumbe mpoo.? Ngoja nikachote maji kwanza kisimani..
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
kila mtu ana utashi wake analyst.nadhani inategemea na mtazama,na pia ina influence kubwa from mazingira mtu aliyokulia. niku-challenge kitu: mkeo/gf wako ana tofauti sana kimaumbile/kimtazamo na mama yako au dada zako? wakati mwingine anaweza kuwa amefanana sana hata na ex wako,lol! kuna mkaka ambae bila semi-trailer hajavutiwa. same as kuna mdada ambae bila kifriji (sio extreme) hajapata mvuto. kuridhika sio issue ya sarakasi tu,inaanzia kwenye nafsi!

Weye unavutiwa na nini sasa King'asti?kifriji cha ushikaji au?
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
Nimesikia kutoka kwa wanawake kadhaa kwa nyakati tofauti wakisema vitambi kwa wanaume vinacompromise na ufanisi wao wa kufanya mapenzi. Sijui ndugu zangu mnasemaje, kama ndivyo basi tujitahidi kuvimomonyoa, na kuzuia visitokee!!

Ni kweli, na wala sikatai moja kwamoja!Kitambi kikubwa kina madhara yake kwenye ufanisi,

lakini sio kwa wote, sababu kubwa ni uvivu tu..........

unajua Analysti, dada zetu wengi walishadanganyika sana na hili.........

Anamparamia mwanaume, huku akitengeneza majibu kuwa hapa ni kuteleza tu.....

Kisa kaona kitambi, kwahiyo ana uhakika gwaride halitakuwa la kufa mtu....

Hii tafsiri imewatokea puani dada zetu wengi tu.................kwani walichokuja kukikuta huko ni balaaa..................

Please, ''dont judge a book by its cover''
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
kila mtu ana utashi wake analyst.nadhani inategemea na mtazama,na pia ina influence kubwa from mazingira mtu aliyokulia. niku-challenge kitu: mkeo/gf wako ana tofauti sana kimaumbile/kimtazamo na mama yako au dada zako? wakati mwingine anaweza kuwa amefanana sana hata na ex wako,lol! kuna mkaka ambae bila semi-trailer hajavutiwa. same as kuna mdada ambae bila kifriji (sio extreme) hajapata mvuto. kuridhika sio issue ya sarakasi tu,inaanzia kwenye nafsi!
What a wonderfull examplification!!
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
mm nahisi styles lazima zigome kwa mtu mwenye kitambi..na kwa maana hiyo ufanisi hautakuwepo...c unajua unatakiwa kujikunja kama kambale...
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Ni kweli, na wala sikatai moja kwamoja!Kitambi kikubwa kina madhara yake kwenye ufanisi,

lakini sio kwa wote, sababu kubwa ni uvivu tu..........

unajua Analysti, dada zetu wengi walishadanganyika sana na hili.........

Anamparamia mwanaume, huku akitengeneza majibu kuwa hapa ni kuteleza tu.....

Kisa kaona kitambi, kwahiyo ana uhakika gwaride halitakuwa la kufa mtu....

Hii tafsiri imewatokea puani dada zetu wengi tu.................kwani walichokuja kukikuta huko ni balaaa..................

Please, ''dont judge a book by its cover''
Chonde chonde KITAMBI nomar!!!
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
36
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
kweli kabisa kitambi sio chenyewe kabisa...
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,959
Likes
4,290
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,959 4,290 280
Ukiwa na hela na ukawa na kitambi kama cha komba hakuna mwanamke atakayekukataa.

Wote watakusifia ni rijali.
 
B

Bagenyi

Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
0
B

Bagenyi

Member
Joined Jun 29, 2011
26 0 0
Wanaosupport vitambi eti sio issue wana2cheat! Imagine mtu ana mzigo km mimba ataweza wapi kumkunjaje na kumkuna vizuri mwanamke ilhali anapumua kwa shida! Kwanza fimbo ilishakuwa fupi coz kitambi, mbaya ana presha, huwezi mziki hata wa pushapu hata 40! Lakn ukiwa na kakitambi kadogo kakuuzia sura mjini ako akaathiri. Acha bwana watu vimbaumbau 2pige mashine haswaa.
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
2,995
Likes
3,547
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
2,995 3,547 280
Jamaa yangu anacho. Shughuli yake we acha kabisa, waweza kimbilia bafuni uakajifungia huko mpaka atoke room. Mtambo unasugua noma! Kitambi si ishu. Acha uzembe mechini.
 
J

J 20A

Senior Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
J

J 20A

Senior Member
Joined Apr 28, 2011
105 0 0
Inapendeza mkutane wote mabwanyenye cpati picha
 
la Jeneral

la Jeneral

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
393
Likes
2
Points
0
la Jeneral

la Jeneral

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
393 2 0
kitambi kama kitambi sio mbaya ishu ni kitambi zembe unakuta mtu hata kufunga kamba za viatu hawez,ogopa sanaa ukifikia stage hyo asee....hata kitandani ufanis unapungua
 

Forum statistics

Threads 1,214,295
Members 462,650
Posts 28,508,182