Wanaume wenye elimu wavivu kuchagua wake

Wanaume wenye elimu wavivu kuchagua wake

Yan wewe nawe unaonekana una ubongo mdogo kama wa mende (samahani lakini) Mtu akishasema tuliograduate nao, ina maana nayeye amegraduate. Kifupi nayeye ni msomi, ana elimu ya juu. Yani unashindwa kutumia logic kwenye vitu vidogo kama hivi????

Msomi ni PhD holder. Kabla ya level hiyo inakuwa umepita shule. Hivyo swali lake ni valid. Ukigraduate sio kuwa automatically umesoma (msomi). Kimsingi bachelor degree kwa sasa ni basic education.
 
Wenye mvuto ni noma, pressure inakuwa juu muda wote wa maisha yako
 
Mke ni zaidi ya sura, wasomi wanaangalia akili.
 
Haka kauchunguzi kangu nilikokafanya kalihusisha marafiki zangu wengi ambao tuligraduate nao miaka mingi ilopita.
Wengi wao wameoa wanawake wasiokua na mvuto, wanashindwa hata kutoka nao out, hata kuwatambulisha kwa marafiki zao. Mara nyingi hata ukifungua kwenye social network zao ni adimu sana kuwa apulodi kwenye wall zao sanasana huisia ku apulodi za watoto wao.
Tukija upande wa pili. Wale vijana wa kitaa ambao elimu yao ni ya kawaida tu ndio wanamiliki wadada wakalii.
Hivi tatizo ni nini haswa?

kwan kuweka picha za mpnz wko ndo kumpenda? wengine sifa tu na wengi wao wazur pasua kichwa tu wanawaza urembo ya nn kujitesa wakat duniani ukijitahid unakaa miaka 75 maika yote mingine chini ya udongo.
 
Wasomi wengi madomo zege, mda wa kukuza vipaji vya kusaka totozi wakali wenyee ndo wako biz library wanasoma novo, akiingia net haendi instagram anaenda www.jster.com haend fb anaenda kusoma topten za Top 10 Lists - Listverse. Youtube.com haifaham ila wikipedia na Sun Life Financial - United States kusoma risech za wasomi wenzake sasa unafikiri mtu kama huyo mda wa kuchana nywele angalau ashine kidogo aotee zali atautoa wap
 
Matatizo mengi ya kwenye ndoa yanaanzia tangu tunapochagua wachumba au wenza wetu......huwa tunafanya kosa kubwa sana tunapolingisha sura ya kuvutia na umbo la kuvutia la mwanamke kuwa ndio ni kigezo cha kuwa mke bora......kimsingi ni kwamba sifa ya kwanza ya mwanamke anayefaa kuoa ni tabia njema na ya pili ni heshima
...mwanamke mwenye sifa hizo ndio anayefaa kuwa mke wa mtu....unapochagua mchumba jua kwamba wewe ndiye utakayeishi naye na sio marafiki zako wala ndugu kwa hiyo kama ni machungu ya ndoa wewe ndiye utayekuja kuyapata na kama ni raha za ndoa ni wewe ndiye utakayekuja kuzifaidi na wala si hao marafiki au ndugu zako kwa kuwa wewe ndiye staring....
Uchaguzi wako sahihi wa mchumba ndio utakaoamua hatima ya ndoa yako.....
Wapo watu nawafahamu wameoa wanawake warembo wa sura na maumbo ya kuvutia lakini wanaishi kama wapo guantanamo kwani mwanamke ni jeuri mpaka unajiuliza nani aliyeolewa humu ndani....

Maneno kuntu kabisa
 
Yani unakuwa na mke hadi unaogopa kuwatambulisha rafiki zako?Ya kweli hayo?Na kwa ubaya gani huo jamani???
 
Inawezekana kuna ukweli katika hili. Wasomi hawaoi wanawake wazuri, lakini wana advatage ya kutembea na wanawake wa kila aina. Wakiwemo wake wazuri sana wa hao wanaoitwa siyo wasomi. Kwakuwa wake za hawa wasomi, hawana mvuto, ni nadra kuchukuliwa na wanaume wengine. Lakini wasomi hawa kwa kutumia usomi wao, pesa zao, na madaraka yao, wanajikuta wana nafasi ya kutembea na wanawake wa kila aina. Wanawake wazuri wa hao wasioenda shule, wanajigonga mchana kucha kwa hawa wasomi, na wanawatafuna wanavyojisikia.
 
Kuna tofauti kubwa sana kati ya mwenye elimu na aliyegraduate au aliyeenda shule kama ilivyo kuna tofauti kubwa sana kati ya kumaliza masomo nakuhitimu...katika mada naamini swala ni uamuzi na nini unatazama katika maisha na nini kipaombele chako katika familia,kama unahitaji mwanamke mwenye sura nzuri na mrembo ni uchaguzi ako ambapo wengi wao 99.9% hawana AKILI TIMAMU kwa sababu wanaendeshwa na nguvu ya kioo...ila kama unaangalia UTIMAMU WA AKILI ya mwanamke kundi hilo unalolisema ni bora zaidi na huwa mara zote hutumia akili yakuzaliwa kufanya jambo na hawaendeshwi na nguvu ya kioo...kwao utimamu wa akili ndo kinga yao..
 
Nani huyo aliyekuweka braza wa mimi kiganjani namna hiyo...

sista wewe acha tu kuna mdada wa humu kanificha huyo
ila ngoja niishie hapa nitakwambia siku nyingine leo mvua hapa ataniuliza nachart na nani
 
Back
Top Bottom