Wanaume wenye elimu wavivu kuchagua wake

Wanaume wenye elimu wavivu kuchagua wake

Tatizo siku hizi JF watoto ni wengi!! Pamoja na kukufafanulia bado hujanielewa?? Ndiyo maana kila siku thread zenu humu ni kulialia kulalamikia wanawake mara oooh!! Wanatupiga vibuti sana, mara oooh! Mizinga mingii, mara oooh!! Wife wangu nimempa laki sita ya matumizi kwa mwezi katumia yote kwa siku mbilii!!

Nimemaliza

Try to answer question kwa kutumia maneno yanayoeleweka

Hayo maneno yoote yametokea wapi sasa mkuu

Au ndo kutaka kuonyesha wewe bingwa!!!!!

Mediocre kinda thing!
 
Ebu tuwekeeni sample ya mwanamke mkali,mzuri na mbaya?
 
sista wewe acha tu kuna mdada wa humu kanificha huyo
ila ngoja niishie hapa nitakwambia siku nyingine leo mvua hapa ataniuliza nachart na nani

Si unamwambia nachat na sista....ila bas utaniambia maana kama ni yule mwenye gubu hata hawezi kuelewa
 
Try to answer question kwa kutumia maneno yanayoeleweka

Hayo maneno yoote yametokea wapi sasa mkuu

Au ndo kutaka kuonyesha wewe bingwa!!!!!

Mediocre kinda thing!

Ndicho ulichokuwa unakitafuta? Mi si mtu wa hayo mambo yenu ya kejeli na matusi, I'm sorry!! kama hukunielewa tufanye yameishia hapa, tusome hoja za wengine sasa utafute type yako wa kujibizana nao nami nielekee na type yangu!! Thank you....!!
 
Kama hawa?

images


Mke wa Abdallah aliyemaliza MBA 2012

images



Mke wa chale, aliyemaliza CPA 2014


images


Mke wa Juma, BA sociology 2008

images


Mke wa Athuman, BCom 2002, UDSM

2Q==
 
Yan wewe nawe unaonekana una ubongo mdogo kama wa mende (samahani lakini) Mtu akishasema tuliograduate nao, ina maana nayeye amegraduate. Kifupi nayeye ni msomi, ana elimu ya juu. Yani unashindwa kutumia logic kwenye vitu vidogo kama hivi????
Kwa hiyo mlioGraduate mnachukua Wanawake Polygony?
mmeshawachapa wote wazuri na sasa mnaogopa kuchapiwa?
ukitaka ugonjwa wa wivu na kuumiza Roho wewe waolee wenzako Mrembo
kwani hutapata muda wa kukaa kazini na kuutumikia ujuzi wako wa usomi itakuwa kila saa kwenda chunga mali zako zisiliwe

KIFUPI
Hizi mali zinalingana na utamaliza mabucha yote nyama ni ileile na ina fanana (ZAFANANA)
ukimuona Mwanamke anajipamba saaaaaana yaani habanduki kwenye kioo na mawigi kwa wingi wanja na kutembea kabinuka huyo sio msomi, ukimuoa ATAKUSUMBUA kwani Sokoni, Club, majiani, Mahospitalini akitongozwa ni lazima aachie No ya simu
 
Haka kauchunguzi kangu nilikokafanya kalihusisha marafiki zangu wengi ambao tuligraduate nao miaka mingi ilopita.
Wengi wao wameoa wanawake wasiokua na mvuto, wanashindwa hata kutoka nao out, hata kuwatambulisha kwa marafiki zao. Mara nyingi hata ukifungua kwenye social network zao ni adimu sana kuwa apulodi kwenye wall zao sanasana huisia ku apulodi za watoto wao.
Tukija upande wa pili. Wale vijana wa kitaa ambao elimu yao ni ya kawaida tu ndio wanamiliki wadada wakalii.
Hivi tatizo ni nini haswa?

Kuna kaukweli flan hv japokuwa wapo ambao ni wasomi lkn katika kubukua kwao walikuwa wakijichanganya na watu. Hawa huwa ni wasomi lkn hawana tofauti na watu wa kawaida na ukikuta anaejua kuitumia elimu yake, inakua ni advantage.
Unao wasema wewe ni wale wasongoninyo, wenye akiri za kulazimisha, yeye anachokijua ni kitabu tu, hajui mambo ya michezo wala disko, hajichanganyi na watoto wa kitaa kwakuwa maisha yake yeye ni kubukua.
Hawa jamaa kwanza co romantic,hawajui kutongoza, hawajui mapenzi wala definition yake, mwanamke akiolewa na mtu km huyo ana kazi kweli na km mwanamke elimu yake ndogo atanyanyasika sana na km ni Mhaya bac mke atakoma ubishi. Walio wengi vigezo vyao vya kumpata shori wanaangalia
1. Amesoma?
2. Km kasoma, vp GPA yake?
3. Anaongea kiingereza vizuri?
Na vigezo vingine vya kipumbavu, na hata km kapata dem mkali basi ujue pesa yake imesaidia, km kuna muuni alikuwa anagonga huyo shory kuna uwezekano akaendelea.
Wengi wao kwakuwa hawakuwahi kuutumia vzr uvulana wao, wanakuwa wanapenda sana vibinti.
Na kwakuwa wengi wao hawajui kutongoza ili kumpata demu, wanakua wanahonga sana hvyo ukiona ana demu mkali wala usishtuke, km umefagilia muimbishe demu atakuambia kuwa jamaa anashinda na laptop tu hadi chumbani anabukua.
Ukitaka kuwajua hawa watu, huwa wanaanzaga kuvaa miwani mapema mno hata km shuleni kwao walikuwa hawali majaragwe.
 
unamatatizo sio bule,mwanaume makini ahangalii sula bali kichwani kuna nini.

Ukitaka kujua sura, tabia, IQ n.k ni muhimu kwenye suala zima la kuoa, mkianza kuchokana kwenye ndoa, au mnapotoka pamoja kwenda sehemu za mijumuiko kama kanisani, beach, etc Wengi wenye wenza wasio na mvuto hawatoki nao out. Wanaunganisha huko huko kazini! Wengi ni wasomi, naunga mkono hoja!
 
Kuna tofauti kubwa sana kati ya mwenye elimu na aliyegraduate au aliyeenda shule kama ilivyo kuna tofauti kubwa sana kati ya kumaliza masomo nakuhitimu...katika mada naamini swala ni uamuzi na nini unatazama katika maisha na nini kipaombele chako katika familia,kama unahitaji mwanamke mwenye sura nzuri na mrembo ni uchaguzi ako ambapo wengi wao 99.9% hawana AKILI TIMAMU kwa sababu wanaendeshwa na nguvu ya kioo...ila kama unaangalia UTIMAMU WA AKILI ya mwanamke kundi hilo unalolisema ni bora zaidi na huwa mara zote hutumia akili yakuzaliwa kufanya jambo na hawaendeshwi na nguvu ya kioo...kwao utimamu wa akili ndo kinga yao..

Sura zenyewe wanazo hata wajiangalie kwenye kioo? Muwe mnajumuika nao bwana co mnawaacha home.
Me siafiki hayo maneno, mwanamke anaweza kuwa mzuri na akiri ya maisha ipo kichwani licha ya kuwa na elimu ndogo ya darasani. Sema watu wanaojifanya wamesoma sana wanapenda zle sifa za kijinga kuwa mke wangu nae kachukua juz PHD bana, wkt mke mwenyewe anaejicfia hata makalio hana. Eti unaoa dem kwakuwa ana GPA ya 5, huu ni ulimbukeni wa wanaume wa geti kali. Anachojua yeye ni kitabu tu hvyo hata mwanamke anaeoa anataka akae kisomisomi tu hata km mbovu, ilimradi akiri za darasani zipo.
 
Kwa sababu wameelimika.they know what is the best for them.sio bora mke but mke bora ndo msingi Wa familia bora
 
Duhh napata shida shida mpk sasa. Wkt sijapata first degree na master. Wadada wazuri walikuwa wangu.
 
Kibaya zaidi napenda wasomi na wasomi ndo hao sura zao ni mama ntilie. Duhh kz kweli.
 
Yan wewe nawe unaonekana una ubongo mdogo kama wa mende (samahani lakini) Mtu akishasema tuliograduate nao, ina maana nayeye amegraduate. Kifupi nayeye ni msomi, ana elimu ya juu. Yani unashindwa kutumia logic kwenye vitu vidogo kama hivi????

We ndio ujielewi....sasa kama mtu msomi anakuja vipi na mada za vijiweni eti kauchunguzi..ndio alivofundishwa research ivo..
Kusema umegraduate sio tatizo tatizo unachoongea ndio maana jamaa kamuuliza na we upo kundi gani...isije ikawa unaadithia wapi life lako hapa.
 
Huo uchunguz wako naukubali kwa 0.8%. Bt ni mtazamo wako nashindwa ni vipi naweza kuubadili.
 
wewe wako yukoje?! Au bado hujaoa?!

Pengine tatizo ni udomo zege au woga wa kuibiwa. Au labda tuseme tu kwamba walionao ndio waliowapenda. Kuwarusha kwenye social networks sio ishu sana.

true,,,,,,halafu mwanamke humuonae ww mbaya kwa mwenzio ni. Mzuri,,,,,au ana maanisha ubaya wa vip
 
Back
Top Bottom