Wanaume wenye Avatar za wanawake hapa JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wenye Avatar za wanawake hapa JF

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by No admission, Mar 11, 2012.

  1. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika uchunguzi wangu wa miezi kadhaa ka kufuatilia discussions hapa JF nimegundua kuwa kunawanaume walioweka avatar za wanawake?
    SWALI: JE HAWA JAMAA WANA TABIA ZA KIKE PIA
    MICHANGO: NAOMBA TUORODHESHE MAJINA YAO HAPA ILI WABADILI HIZO AVATAR ZAO
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,521
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    kumbe wapogo?mi nilijua hakunaga!hapo ktk avatar yangu ni mimi mwenyewe nakula nyama kwa kwenda mbele!na hata jina ni jina langu halisi nimeongeza mc hapo mwanzo kwa vile mimi ni mc ktk sherehe na matukio mbalimbali!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Tuambie wewe si ndio umefanya uchunguzi??
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,440
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    000 ni wa kwanza.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anza ww
     
  6. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata wanawake wenye avatar za kiume jitajeni. msipojitaja au kubadili avatar zenu tutawataja.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,888
    Trophy Points: 280
    Bujibuji kaweka avatar ya jini mahaba bin mahabuba
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,814
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Shangaa na roho yako dear No admission! Kama unahisi kuwa pengine walioweka avatar za kike wanaweza kuwa na tabia za kike, na walioweka avatar za wanyama pia ni hivyo hivyo? Kwamba wana tabia kama za hao wanmyama?
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Hahahaha....... we mkare!!
    MP.
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nkwara tu huo nsee
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mimi hii yangu ni halisi sijaibaka.
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,567
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Username ni Surname yangu na Avatar ilyopo ni mimi mwenyewe. Cjachakachua.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sijaelewa unataka kudeliver ujumbe gani kwenye mtandao huu makini wa jf....!

    halaf nitakuuliza siku moja kama mtu akiamua kuweka picha ya mtoto wake..wa kike hoja yako sijui itakuwa na mashiko kwa kiasi gan
     
  14. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,186
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Acheni kupotexa muda mfanye kazi.

    maana mnakoelekea mtaanza kusema watu hawatumii majina yao, mara ooooh waweke picha zao,

    sio issue kama vipi unapotezea, kifupi huwezi kujua mtu ni wa kike au wa kiume kwa kuangalia avatar yake, mfano nikuulize, Invisible ni wa kike au wa kiume? hautakuwa na jibu la uhakika utasema tu kwa kuhisia kwani mwenyewe haja disclose gander yake so to the avatar.
     
  15. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,182
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama kuna haja ya mtu kuficha jina lake, kwanini asiende mbali zaidi kwa kuficha gender yake?
     
  16. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana Maprosoo ni kichwa nazi, ha ha haah. Naona mnatukana watu kisayansi na tecnolojia.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama umewagundua ungeanza kuwataja baadhi yao ili sisi tuendelee, sasa umewagundua alafu huwataiji sisi tukueleweje?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Umeambiwa taja na siyo kujielezea
     
  19. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,998
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kwani wanawake wanatabia gani mpaka zikakufanye uanze tafiti!
     
  20. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Mfumo dume in action
     
Loading...