ritz wengine wananza kuchokonolewa chemba zao wakiwa wadogoooooooo! hata kama alizaliwa rijali unakuta baada ya muda na yeye ni victim, enzi hizo kabla sijaolewa nilikutana na mkaka, nikasema ni mkaka wa haja, ila wakati tunakiss for the first tym nikaona ukimshika makalio anapiga ukunga wa ajabu, nikasema hichi nini, hebu leo nijionee, ukimuweka v.i.d.o.l.e anafurahia mpaka basi anataka niendelee tu kumuweka tu, lakini ku-du ha du wala nini?? na hiyo ni miaka ya 2000 alikuwa 24yrs old mimi ndio tu nimemaliza A level. lol nilishangaa sana na ndio ukawa mwisho wangu mi na yy! so mambo mengi yanachangia now days guys kuwa hawako imara kama simba! ila huyo kaka anatamani kuwa normal mpaka kesho, hajaoa, ila huwa tunawasiliana na ninampa moyo kuwa akiamua anaweza kuacha na akawa mzima tena!