Smile kitu kingine nikwambie epuka sana wanaume ambao ni mahandsome kupitiliza, halafu wanafanya mazoezi ili kupoteza kuwa wao ni mapunga, na wasafi kupitiliza, yaani malotion, maperfume na madeodorant ya kufa mtu, mmmhhhhh wengi wao ni mapunga! nakwambia tu usije ukaangukia, tafuta tu mwanaume mwenye sura ya kiume, yaani nadhani unanielewa, yaani hata mkitoka inajulikana nani baba, nani mama! na first do yako na wewe kagua angles zote mpaka chamba kama marinda yamekamilika! chunga sana usije olewa na PUNGA! lol! lord have mercy!