Wanaume wanaotoka nje ya ndoa

kwani wewe una mke?
Namsikitikia kwa kweli ulivyowapanga
amu huna nidhamu, mbona kumtusi mume wangu humu?? kwani tumekuwa mafungu ya bamia??
 
Last edited by a moderator:
kweli kuna mume ambaye hajawahi kutoka nje ya ndoa kabisa?!!! hata wa hum ndani watakaa ila moyoni nwao nafsi zina wasunta.

Mimi sijawahi...ila tuendako sijuiiiiiiiiiiiiiii
 
ha ha ha dada u will keri uaself
majangaaaaaaaaaa, snura kanifurahisha sana na wimbo wa majanga! amu upo?? Mi mith u mdogo wangu, tutafutane bana!
 
Last edited by a moderator:

umeona eee halafu wa kwaza kuja kulalamika humu
mburula's ndo watakuja kujivua humu
 
majangaaaaaaaaaa, snura kanifurahisha sana na wimbo wa majanga! amu upo?? Mi mith u mdogo wangu, tutafutane bana!

mith u too huyo mkeei asikubanie hivo
 
Last edited by a moderator:
dada mkubwa heshima kwako!! Tutafute wanaume wa nje, unaonaje mwali! Kwi kwi kwi kwi!
ha haaaaa, wewe mtoto nitake radhi dada mkubwa......
cha kutaka kujizeesha harakaharaka!
yale madude ukichanganyachanganya nasikia unazeeka haraka...... si unaniona dadako ninavyokimbiza?
 
ha haaaaa, wewe mtoto nitake radhi dada mkubwa......
Cha kutaka kujizeesha harakaharaka!
Yale madude ukichanganyachanganya nasikia unazeeka haraka...... Si unaniona dadako ninavyokimbiza?
tena unakimbiza vibaya mnoooooooo!! Kwi kwi kwi eti yanazeesha, nimechekaaaa!
 
tena unakimbiza vibaya mnoooooooo!! Kwi kwi kwi eti yanazeesha, nimechekaaaa!
ha haaaa, kweli mdogo wangu yanazeesha yale ukiyachanganya changanya.....
afya ni kulimiliki moja, unanawiiiriiii, kwa raha zako!
kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Reactions: BAK

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…