rubii JF-Expert Member Joined Feb 22, 2015 Posts 14,113 Reaction score 18,745 Apr 22, 2015 #61 Embu tafuteni pesa jamani loh ukiwanazo utaona ni kawaida tu na haitakuuma kama inavyokuuma sasa
Acha Ushamba JF-Expert Member Joined Jan 10, 2014 Posts 202 Reaction score 78 Apr 23, 2015 Thread starter #62 rubii said: Embu tafuteni pesa jamani loh ukiwanazo utaona ni kawaida tu na haitakuuma kama inavyokuuma sasa Click to expand... Duuuu.....!!!!! nawe fuata maelekezo!
rubii said: Embu tafuteni pesa jamani loh ukiwanazo utaona ni kawaida tu na haitakuuma kama inavyokuuma sasa Click to expand... Duuuu.....!!!!! nawe fuata maelekezo!
delusions JF-Expert Member Joined Jan 11, 2013 Posts 5,001 Reaction score 1,292 Apr 23, 2015 #63 Ndo mana hata katiba mpya huijui kutwa kuwaza ngono
C cellinityo-murdch Senior Member Joined Mar 26, 2015 Posts 190 Reaction score 23 Apr 24, 2015 #64 umejuaje kama kuhonga ni ujinga kama wewe c muhongaji
M manyago Member Joined Aug 3, 2013 Posts 6 Reaction score 0 Apr 24, 2015 #65 pole sana ndugu,inavyoonekana watu wamekuongea demu wako..:smile-big:
kakakuonana JF-Expert Member Joined Jun 19, 2014 Posts 338 Reaction score 61 Apr 24, 2015 #66 Maskini utamjua tuu hata maneno yake ya kimaskini,mawazo yake ndo usiseme....acha wanaojua kuhonga wakugongeeee
Maskini utamjua tuu hata maneno yake ya kimaskini,mawazo yake ndo usiseme....acha wanaojua kuhonga wakugongeeee