Wanaume wanaohonga hawana uwezo wa kushawishi mwanamke

Wanaume wanaohonga hawana uwezo wa kushawishi mwanamke

Huna hela wewe, si bure umeibuka ghaflana jazba namna hii Au kuna jamaa kahonga kapeperusha njiwa wako?
inategemea mtu anataka mwanamke wa aina gani, mwingine utamhonga na hupat unachotaka
 
ha ha ha ha mimi mzima nilibanwa tu na majukumu ila tangia lini aliyenitoa tongo tongo nikupe talaka ??wewe una life warranty hakuna talaka old is gold

Ni nzuri tu, za kuadimika na kunipa talaka??
 
Wanasema 'you gotta pay to play', unless you playing the average. Ukiwa nazo na anastahili, chana tu mifuko, hakuna noma. Kama hauna, na bado unataka kujionyesha unazo, hapo ndio noma.
 
Siku hizi wanawake tunahonga wanaume hadi wanazimia, bado kuwaoa kabisa tu
 
ha ha ha ha mimi mzima nilibanwa tu na majukumu ila tangia lini aliyenitoa tongo tongo nikupe talaka ??wewe una life warranty hakuna talaka old is gold


Ha ha ha.. Sina la kuongezea hapo. Labda tukumbushane tu ili huo msemo wa "old is gold" uendelee..teh!!
 
Acha Ushamba
Kama unauwezo wa kumpiga mtu risasi kwanini uhangaike kupigana ngumi? Maana lengo ni kumuumiza.
Unaweza kumvuta mwanamke kirahisi kwa kuhonga kwanini uhangaike na sound upoteze mda?
Wanaopiga sound hawana hela wanataka ku burgain kwa maneno.
Unaweza ukawa na sound nzuri, ukapiga mchezo mzuri akakukubali sana na ukamegewa vile vile maana hauna hela hauhongi.
Mwanamke anatakiwa kupewa vyote, pesa na gemu hapo ndo anaporidhika, sio kuelemea upande mmoja utaibiwa.
 
hahah zawadi sawa, ila sio kuhonga! kuhonga ni uboya! wanaume maboya ndio wanaohonga..wanaume wa kweli hawahongi, wanashawishi tu! kama ushawishi wako ni timamu mwanamke hana pa kutokea lazima sound imuingie na mwishowe kuchojoa kwa furaha!

Una akili sana mtoa mada:thumbup:
 
Ndio hili halina ubishi, kama wewe unahonga ujue nguvu yako ya ushawishi kwa mwanamke ni ndogo au hauna kabisa. Halafu wewe mhongaji lazima utakuwa ni mjinga tu.

Kwani mwanamke asipopigwa paipu unadhani atajipiga mwenyewe? Sasa unahonga nini sasa, wakati inaeleweka wazi kuwa hio chiu sharti ipigwe na kidume maana kamwe hawezi kujipiga mwenyewe.

Na raha yake ni kupigwa paipu, thus why ukipiga bomba chini ya kiwango wanalalamika na hata kukimbilia huku mitandaoni ooohhhh mara kibamia, na blah blah kibao.

Wanawake kwa mfano wale wanaosoma sekondari huwa wanapata vichaa ama uendawazimu au uchizi wakikaa muda mrefu bila kuwaona wanaume ama kupigwa bomba.

Hili linadhihirisha wazi kuwa wanawake hawawezi kukaa bila kupigwa mashine hivyo kumhonga mwanamke ni ujinga ni kutojitambua kama kidume.

Likewise mwanamke unaekubali kuhongwa ili upigwe mashine ujue unauza mbunye yako sawasawa na wale wa Kimboka by night, Corner bar na wengineo.

Tofauti ni mode of business but the business return is exactly the same! Hata hivyo nawapa big up sana wale wanawake wanaotumia hizi fursa za kuhongwa na wanaume wasiokuwa na ushawishi kwa wanawake.

Big up sana wanawake endeleeni kuwakamua hao hadi watie akili.

miss chagga
 
Last edited by a moderator:
Hata kutoa voucher ya mia tano nayo ni uhongaji sidhani kama mleta uzi hujawahi kutoa voucher tatizo tunatofautiana kiwango cha uhongaji toa voucher au benz au ist au Samsung galaxy wote mmehonga ngd Acha ujinga.
 
Ndio hili halina ubishi, kama wewe unahonga ujue nguvu yako ya ushawishi kwa mwanamke ni ndogo au hauna kabisa. Halafu wewe mhongaji lazima utakuwa ni mjinga tu.

Kwani mwanamke asipopigwa paipu unadhani atajipiga mwenyewe? Sasa unahonga nini sasa, wakati inaeleweka wazi kuwa hio chiu sharti ipigwe na kidume maana kamwe hawezi kujipiga mwenyewe.

Na raha yake ni kupigwa paipu, thus why ukipiga bomba chini ya kiwango wanalalamika na hata kukimbilia huku mitandaoni ooohhhh mara kibamia, na blah blah kibao.

Wanawake kwa mfano wale wanaosoma sekondari huwa wanapata vichaa ama uendawazimu au uchizi wakikaa muda mrefu bila kuwaona wanaume ama kupigwa bomba.

Hili linadhihirisha wazi kuwa wanawake hawawezi kukaa bila kupigwa mashine hivyo kumhonga mwanamke ni ujinga ni kutojitambua kama kidume.

Likewise mwanamke unaekubali kuhongwa ili upigwe mashine ujue unauza mbunye yako sawasawa na wale wa Kimboka by night, Corner bar na wengineo.

Tofauti ni mode of business but the business return is exactly the same! Hata hivyo nawapa big up sana wale wanawake wanaotumia hizi fursa za kuhongwa na wanaume wasiokuwa na ushawishi kwa wanawake.

Big up sana wanawake endeleeni kuwakamua hao hadi watie akili.

Dunia ya leo ukiwa mbanifu usiotoa kitu utakimbiwaaa, nenda na bomba yako kama unamaneno utaondoshwaa tu,
 
Humu watu wasiojiamini utawajua, tatzo wengne mnachukua mabamedi ndo maana mnachunwa, mwanamaume kamili hachunwi, kwanza mi nionavyo karne hii wanawake ndo watoa pesa zaidi mwanamke anapenda mtu anayejiamin na huwez kumshawish mwanamke kama hujiamin
 
Ha ha ha.. Sina la kuongezea hapo. Labda tukumbushane tu ili huo msemo wa "old is gold" uendelee..teh!!
Safari moja huanzisha nyingine ...nami nimekubali kesho naja maeneo yetu yaleeeee:welcome:
 
Mie sikutanii hata kwako naweza pia kuwa na mahusiano na wewe bila kukuhonga kitu na utanipenda sana pia utakuwa na wivu sana, nina ushawishi na maneno matamu sana ambayo ni mara chache sana umewahi kuskia toka kwa mtu mwingine. Kifupi huwa napenda sana kusoma vitabu vya saikolojia ya wanawake pamoja na nakala toka kwenye mitandao mbalimbali


Sidanganyiki na sound za bure.......next please
 
Mimi sihongi na nina gegedaa anytime tena watoto wakali sana wengine wana magari yao na pesa zao wengine hawana hata mia lakin sihong na nawala vzur tu na nimeshamgegeda demu mmoja muhasibu wa Vodacom somewhere in Tz... mzur sana ana maisha yake bomba na adi boss wake anamtaka ila mim nakula bureeeeeee mwingine ana ma boutique kibao mjini hapa na nakula bure pia na kuna mmoja alikua miss univsty chuo flan hana pesa na alikua anafuatiliwa na matajir tu ila nilimla bureeeeee sina dawa sinaa kidonge ni mdomo wangu tu unatema sumu tamuuuuu na huwa hawanikatai... nimewasilisha na naunga mkono hoja
 
Back
Top Bottom