Mr Miller
JF-Expert Member
- Jan 24, 2017
- 11,448
- 25,833
Sijaelewa mwalimu vizurii, inabidi nianze kuja darasani tu ss [emoji17][emoji17]Umeelewa?
Sijaelewa mwalimu vizurii, inabidi nianze kuja darasani tu ss [emoji17][emoji17]Umeelewa?
Hata mimi nimelitambua hilo maana hiyo ok ni ya kimashaka kabisa.Sijaelewa mwalimu vizurii, inabidi nianze kuja darasani tu ss [emoji17][emoji17]
[emoji38][emoji38][emoji38] nitakuja mwalimu maji yameishaaHata mimi nimelitambua hilo maana hiyo ok ni ya kimashaka kabisa.
Anyway ni muhimu uje kwa class ili vitu kama hivi usiwe unavirukaruka [emoji28].
apa kwa kiinglish navurugika wakati kicha cha habari kizuri kwa kiswahili
[emoji23] [emoji23] walikua kilingeniHa ha ha mkuu umenifanya nicheke,shukrani.
Ila huyo Demiss na Mshana jr nafikiri Jana walipaa sasa sijui kama wamerudi.
Yaaan kichwa cha habari ni kizuri ila habari sasa ndo inatuchanganyaAhahahaaaaa naona kila siku demiss anaondoka na dictionary yako, ila sio neno hata naomba akikupa hiyo kamusi unitafsirie na mimi maana metamani kuelewa lakini meshindwa.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3][emoji23] mr Zero sas mbona meme situmii Pombe Mbaya (pm)mkuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yaaan kichwa cha habari ni kizuri ila habari sasa ndo inatuchanganya
Nidadavulie hata kidogo basi mwalimu na mm nipate kudunda na mumu wangu [emoji1]Hata mimi nimelitambua hilo maana hiyo ok ni ya kimashaka kabisa.
Anyway ni muhimu uje kwa class ili vitu kama hivi usiwe unavirukaruka [emoji28].
Tulia JJ aletewe kamusi yake na demiss ili tuitumie pamoja [emoji28][emoji28]Nidadavulie hata kidogo basi mwalimu na mm nipate kudunda na mumu wangu [emoji1]
sawa mwalimu [emoji4]Tulia JJ aletewe kamusi yake na demiss ili tuitumie pamoja [emoji28][emoji28]
nafata dictionary kwanzaUnakimbilia wapi sasa
Boss naweza kukupm namba yangu au email unitumie iko kitabu. .??Nikimalizia kusoma The Monk Who Sold His Ferrari nitakisoma na hiki ulichosema maana ninacho pia kwa PC.
Shukrani kwa maarifa.
uje utoe summary ukimaliza kusomaNikimalizia kusoma The Monk Who Sold His Ferrari nitakisoma na hiki ulichosema maana ninacho pia kwa PC.
Shukrani kwa maarifa.