Wanaume wa hiki kizazi mnastahili kinachowapata

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,383
2,000
1. Ni nani aliwadanganya eti ukioa mwanamke msomi mwenye pesa ndo kufanikiwa kimaisha?
2. Ni nani aliwaambia mkawategemee wanawake wawasaidie kuhimu majukumu ya familia?
3. Ni nani aliwadanganya wanawake wameumbwa kuja kuchukua nafasi zenu?
4. Ni nani aliwaambia mwanaume anahitaji pesa ya mwanamke kuhimu familia yake?
5. Ni nani aliwaambia uanamke ni kusoma na kumiliki Mali?
6. Nani aliwadanganya maisha ni vitu?

Ona sasa yanayowatokea:
1. Maana ya familia imewapita mbali na familia nyingi zimeshikwa na utandu wa buibui. Hazijiwezi
2. Mna nyumba na magari lakini familia zenu hazina amani
3. Familia zinapotea kisa mnaishi mnashindana na kila mmoja anataka mali. Ukienda kusoma masters ukirudi mke naye anataka akasome iwe iwavyo, na ni lazima aende.
4. Mmepoteza kujiamini na mmepoteza heshima yenu ya uanamme mnabaki kutawaliwa kifikra.
5. Wasomi ndo mnaongoza kwa kutokujiamini na kukosa misimamo, mmegeuka mabwege.
6. Mnafikiri familia bora ni mali kumbe ni amani, hekima na utulivu wa kifikra
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
41,606
2,000
Inasikitisha sana...

Huwezi mpangia mtu na maisha yake/yao... Na mfumo wa maisha wa zamani na zama hizi ni tofauti sana...

Mto mada unahimiza dada yako asome mpaka masters asije kuwa tegemezi mfano... Wakati huo huo hataki dada za wenzako nao wasome mpaka masters...


Cc: mahondaw
 

Daffi

JF-Expert Member
Jun 25, 2011
3,839
2,000
Kwanza tueleze wa lako yuko kind gani Kati ya Malinda uliyoyataja
 

Michelle

JF-Expert Member
Nov 16, 2010
7,400
2,000
Ukijitahidi mwanamke ukasoma/fanya biashara zako bado hela yako nayo inawekewa mipaka na tena inadhaniwa kuweza kuondoa amani kwenye ndoa usiposoma ukamtegema mwanaume akafariki ghafla ukashindwa kusomesha watoto unasemwa ulikuwa goli kipa tu jamani hizi conclusion ni nyepesi sana
Tuna wajibu mkubwa kuliko mahusiano yetu kijinsia. Tuheshimiane tusapotiane na tulee watoto vizuri kuliko tulivyolelewa.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,861
2,000
Ukijitahidi mwanamke ukasoma/fanya biashara zako bado hela yako nayo inawekewa mipaka na tena inadhaniwa kuweza kuondoa amani kwenye ndoa usiposoma ukamtegema mwanaume akafariki ghafla ukashindwa kusomesha watoto unasemwa ulikuwa goli kipa tu jamani hizi conclusion ni nyepesi sana
Tuna wajibu mkubwa kuliko mahusiano yetu kijinsia. Tuheshimiane tusapotiane na tulee watoto vizuri kuliko tulivyolelewa.
We mwanamke nimekuelewa sana
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
14,660
2,000
Kama hivi ulivyoandika ndio utulivu wenyewe, acha tu tuendelee na maisha yetu napo kuna vingine umeongea vya maana.
 

NANGA WA DEPO

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
662
1,000
1. Ni nani aliwadanganya eti ukioa mwanamke msomi mwenye pesa ndo kufanikiwa kimaisha?
2. Ni nani aliwaambia mkawategemee wanawake wawasaidie kuhimu majukumu ya familia?
3. Ni nani aliwadanganya wanawake wameumbwa kuja kuchukua nafasi zenu?
4. Ni nani aliwaambia mwanaume anahitaji pesa ya mwanamke kuhimu familia yake?
5. Ni nani aliwaambia uanamke ni kusoma na kumiliki Mali?
6. Nani aliwadanganya maisha ni vitu?

Ona sasa yanayowatokea:
1. Maana ya familia imewapita mbali na familia nyingi zimeshikwa na utandu wa buibui. Hazijiwezi
2. Mna nyumba na magari lakini familia zenu hazina amani
3. Familia zinapotea kisa mnaishi mnashindana na kila mmoja anataka mali. Ukienda kusoma masters ukirudi mke naye anataka akasome iwe iwavyo, na ni lazima aende.
4. Mmepoteza kujiamini na mmepoteza heshima yenu ya uanamme mnabaki kutawaliwa kifikra.
5. Wasomi ndo mnaongoza kwa kutokujiamini na kukosa misimamo, mmegeuka mabwege.
6. Mnafikiri familia bora ni mali kumbe ni amani, hekima na utulivu wa kifikra
MKUU TUPE USHAURI WAKO SASA.!!
 

king otaligamba

JF-Expert Member
Oct 24, 2016
1,825
2,000
1. Ni nani aliwadanganya eti ukioa mwanamke msomi mwenye pesa ndo kufanikiwa kimaisha?
2. Ni nani aliwaambia mkawategemee wanawake wawasaidie kuhimu majukumu ya familia?
3. Ni nani aliwadanganya wanawake wameumbwa kuja kuchukua nafasi zenu?
4. Ni nani aliwaambia mwanaume anahitaji pesa ya mwanamke kuhimu familia yake?
5. Ni nani aliwaambia uanamke ni kusoma na kumiliki Mali?
6. Nani aliwadanganya maisha ni vitu?

Ona sasa yanayowatokea:
1. Maana ya familia imewapita mbali na familia nyingi zimeshikwa na utandu wa buibui. Hazijiwezi
2. Mna nyumba na magari lakini familia zenu hazina amani
3. Familia zinapotea kisa mnaishi mnashindana na kila mmoja anataka mali. Ukienda kusoma masters ukirudi mke naye anataka akasome iwe iwavyo, na ni lazima aende.
4. Mmepoteza kujiamini na mmepoteza heshima yenu ya uanamme mnabaki kutawaliwa kifikra.
5. Wasomi ndo mnaongoza kwa kutokujiamini na kukosa misimamo, mmegeuka mabwege.
6. Mnafikiri familia bora ni mali kumbe ni amani, hekima na utulivu wa kifikra
Ni ujinga wa kiwango cha rami
 

jebs2002

JF-Expert Member
Sep 3, 2008
6,844
2,000
Ndio hali halisi ya yote uliosema hapo juu, hatuna jinsia tuendelee kupiga lapa mpaka mwisho wa pumzi tu...
 

JT2014

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
1,866
2,000
1. Ni nani aliwadanganya eti ukioa mwanamke msomi mwenye pesa ndo kufanikiwa kimaisha?
2. Ni nani aliwaambia mkawategemee wanawake wawasaidie kuhimu majukumu ya familia?
3. Ni nani aliwadanganya wanawake wameumbwa kuja kuchukua nafasi zenu?
4. Ni nani aliwaambia mwanaume anahitaji pesa ya mwanamke kuhimu familia yake?
5. Ni nani aliwaambia uanamke ni kusoma na kumiliki Mali?
6. Nani aliwadanganya maisha ni vitu?

Ona sasa yanayowatokea:
1. Maana ya familia imewapita mbali na familia nyingi zimeshikwa na utandu wa buibui. Hazijiwezi
2. Mna nyumba na magari lakini familia zenu hazina amani
3. Familia zinapotea kisa mnaishi mnashindana na kila mmoja anataka mali. Ukienda kusoma masters ukirudi mke naye anataka akasome iwe iwavyo, na ni lazima aende.
4. Mmepoteza kujiamini na mmepoteza heshima yenu ya uanamme mnabaki kutawaliwa kifikra.
5. Wasomi ndo mnaongoza kwa kutokujiamini na kukosa misimamo, mmegeuka mabwege.
6. Mnafikiri familia bora ni mali kumbe ni amani, hekima na utulivu wa kifikra
ngoja nikanawe uso kwanza nikirudi nitasoma tena,ila niache ushauri kidogo
"mpeleke mtoto wako wa kike,
apate elimu atafaidika na maisha yake"
Kuolewa siku hizi ni majaaliwa,na maisha ni kusaidiana.
usawa huu mke kumtegemea mme kila kitu
nalo ni janga la kitaifa.
 

Mudhyd

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
490
500
hata siku moja hatuwezi kuwa sawa, kama wewe hauko hivo huwezi kulazimisha wengine wakawa kama wewe, cha msingi ni kutoa ushauri watu wafuate!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom