KakaJambazi
JF-Expert Member
- Jun 5, 2009
- 18,830
- 12,319
Ivi unawezaje mkabidhi kwa shemu wako siku ya send off?! Mi sihudhurii wallah!
Kilele cha ujinga wa wanaume! Eti wanaume tu ndio wataelewa.Wanawake wote tunauelewa huo ujinga na ukichaa wa wanaume!Wanaume pekee ndio wataelewa kwa nini jamaa kaweka mikono mifukoni![]()
Wewe ni mmoja wa wale wanne!Dah hilo chura ni balaa
uzazi nouma tunajitahidi kwa kweliMkuu heri hao wa Dar wamejikubali..hapo ukute kajifunga mikanda tumboni...the struggle is real!!!
Sio matusi geni.....sio rahisi kunenepa kalio tu, mara nyingi linaendana na tumbo,mashavu in short mwili mzima unanenepa lakini tumbo ndio linaonekana kwa sababu linachukiza![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] asante kwa
matusi
ngoja nianze kupunguza tumboSio matusi geni.....sio rahisi kunenepa kalio tu, mara nyingi linaendana na tumbo,mashavu in short mwili mzima unanenepa lakini tumbo ndio linaonekana kwa sababu linachukiza!
Punguza kwa kweli, hebu kaa kitandani uone linavyochukiza! 🙂🙂ngoja nianze kupunguza tumbo
ngoja nikirudi nianze!Punguza kwa kweli, hebu kaa kitandani uone linavyochukiza! 🙂🙂
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wanawake wa hivi wanapatikana wapi?
Kwa hapa Dar naona wote matumbo kama mimba ya panya.
[emoji23][emoji23][emoji23] aiseee poleni (in mkwere's voice)[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] asante kwa
matusi
Mbona povu au wivu niniKilele cha ujinga wa wanaume! Eti wanaume tu ndio wataelewa.Wanawake wote tunauelewa huo ujinga na ukichaa wa wanaume!
acha tu!..[emoji23][emoji23][emoji23] aiseee poleni (in mkwere's voice)
Aisee! Ila jina lako limetulia kinoma....linamaanisha nini?Wewe ni mmoja wa wale wanne!
Miss NaiFlatscreen
Wewe ni mmoja wa wale wanne!
Miss NaiFlatscreen