Lancashire
JF-Expert Member
- Sep 20, 2014
- 14,082
- 10,455
Natamani ungekuwa mwanaume ili uuone huo ukichaa na ujinga wao.Kilele cha ujinga wa wanaume! Eti wanaume tu ndio wataelewa.Wanawake wote tunauelewa huo ujinga na ukichaa wa wanaume!
Natamani ungekuwa mwanaume ili uuone huo ukichaa na ujinga wao.Kilele cha ujinga wa wanaume! Eti wanaume tu ndio wataelewa.Wanawake wote tunauelewa huo ujinga na ukichaa wa wanaume!
Kaka sikia, kama ingetokea muujiza nikageuzwa mwanaume siku hiyohiyo ningekunywa sumu ya panya niishie zangu kuliko kugeuzwa kiumbe mjinga kiitwacho mwanaume.Sitaki kusikia kabisa!Natamani ungekuwa mwanaume ili uuone huo ukichaa na ujinga wao.
Usikariri misemo ya JF!Huu mchezo hauhitaji hasira mkuu
HAHAHAHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAWanaume pekee ndio wataelewa kwa nini jamaa kaweka mikono mifukoni![]()
Natafuta sony flatscreen tv inch 32Aisee! Ila jina lako limetulia kinoma....linamaanisha nini?
Povu kwa sababu ya ujinga wa wanaume. Sionei wivu ujinga!Mbona povu au wivu nini
Hahahahahaha wee toa number habari ya mumewe sio issueNinayo ya Mme wake ni mwanajeshi sijui ana cheo gani ila kachafuka mabegani vipi nikupe umuombe namba ya mkewe?
Walikufanyaje mwanaume? Wasamehe tu ndio baba zako hao.Kaka sikia, kama ingetokea muujiza nikageuzwa mwanaume siku hiyohiyo ningekunywa sumu ya panya niishie zangu kuliko kugeuzwa kiumbe mjinga kiitwacho mwanaume.Sitaki kusikia kabisa!
Miss NaiFlatscreen
utadhani kuna mashindano ya vitambi kati ya wanaume na wanawake.Hahaha usiwaue mkuu, japo ni kweli wanawake wengi wanavitambi kuliko sie wanaume aisee
Kinachowasumbua ni huko kutaka 50 kwa 50 mengine wapotezee tu[emoji1] [emoji1] [emoji1]utadhani kuna mashindano ya vitambi kati ya wanaume na wanawake.
Usikariri misemo ya JF!
Usikariri misemo ya JF!
Wewe ni yule dada yetu umerudi kivingine ?Kilele cha ujinga wa wanaume! Eti wanaume tu ndio wataelewa.Wanawake wote tunauelewa huo ujinga na ukichaa wa wanaume!
Dah sijui wanakula nini?Hahaha usiwaue mkuu, japo ni kweli wanawake wengi wanavitambi kuliko sie wanaume aisee
Kumbe wamejikubali.Mkuu heri hao wa Dar wamejikubali..hapo ukute kajifunga mikanda tumboni...the struggle is real!!!
Sijatukana mkuu ni ukweli mtupu.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] asante kwa
matusi
Bado hawajazaa lakini tumbo linakuwa kama watoto watatu.uzazi nouma tunajitahidi kwa kweli