Wanawake wa hivi wanapatikana wapi?
Kwa hapa Dar naona wote matumbo kama mimba ya panya.
Ninayo ya Mme wake ni mwanajeshi sijui ana cheo gani ila kachafuka mabegani vipi nikupe umuombe namba ya mkewe?Kama jirani yako ni huyo wa katikati naomba number yake ihusike mkuu
watu wanatafuna mke wa mwanajeshi wa kipemba we unaleta habari za kuchafuka tu?Ninayo ya Mme wake ni mwanajeshi sijui ana cheo gani ila kachafuka mabegani vipi nikupe umuombe namba ya mkewe?
Hahaha, mkuu jirani yako ni nani kati yao?Huku ni kuanikana hapo mmoja ni jirani yangu kabisa na sidhani kama anajua kawekwa jf watu wanamsorola
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] asante kwaWanawake wa hivi wanapatikana wapi?
Kwa hapa Dar naona wote matumbo kama mimba ya panya.
Nipe mimi nimechafuka zaidi ya huyoNinayo ya Mme wake ni mwanajeshi sijui ana cheo gani ila kachafuka mabegani vipi nikupe umuombe namba ya mkewe?
[emoji23] [emoji23]Hiyo foleni mi siiwezi kwa kweli,ningeweka jiwe!
Ndio mana sijengi!Hahaha hataricious