Wanaume tuu wataelewa

Wanaume tuu wataelewa

jang

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Posts
1,415
Reaction score
1,192
Wanaume pekee ndio wataelewa kwa nini jamaa kaweka mikono mifukoni
a9ea46e17c351b8e3538dd1350dae99e.jpg
 
Ninayo ya Mme wake ni mwanajeshi sijui ana cheo gani ila kachafuka mabegani vipi nikupe umuombe namba ya mkewe?
watu wanatafuna mke wa mwanajeshi wa kipemba we unaleta habari za kuchafuka tu?
 
Huyo jamaa kadinda sasa lazima aweke miko mfukon ili kuzuia asijulikane ....[emoji23] [emoji14]
 
Back
Top Bottom