Wanaume tunapigwa


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,935
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,935 2,000
Aman iwe juu yenu wakuu

Wanaume tunapigwa bila kujua sijui hatuna akili sijui kimbele mbele chetu

Jana nimepita pale Mabatini Mwanza nikapiga mchuchu kwa buku mbili tu nikasepa zangu, nikarud tena baada ya nusu saa nikapiga tena cha pili kwa buku tatu nikasepa

Hapo ndipo nilipogundua kuwa tunaibiwa sana ukiwa na dem wako maana utamununulilia mawigi Mara hela ya vocha na vitu vingine vingi tu

Tushituken jamani tunapigwa

Mimi sitapigwa tena

LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Stannis Baratheon

Stannis Baratheon

Member
Joined
May 31, 2016
Messages
21
Points
45
Stannis Baratheon

Stannis Baratheon

Member
Joined May 31, 2016
21 45
Hivi shiva jero ya Mwanza iliishiaga wapi? Wazee wenzangu watanielewa. Ule mtaa bado upo? Nina zaidi ya miaka 10 sijafika huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,719
Points
2,000
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,719 2,000
Aman iwe juu yenu wakuu

Wanaume tunapigwa bila kujua sijui hatuna akili sijui kimbele mbele chetu

Jana nimepita pale Mabatini Mwanza nikapiga mchuchu kwa buku mbili tu nikasepa zangu, nikarud tena baada ya nusu saa nikapiga tena cha pili kwa buku tatu nikasepa

Hapo ndipo nilipogundua kuwa tunaibiwa sana ukiwa na dem wako maana utamununulilia mawigi Mara hela ya vocha na vitu vingine vingi tu

Tushituken jamani tunapigwa

Mimi sitapigwa tena

LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
kumbe mentally ww ni dume... basi nsamehe maaana huwa nazaniaga ni Lady boy
 
Wild Thoughts

Wild Thoughts

Senior Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
146
Points
250
Wild Thoughts

Wild Thoughts

Senior Member
Joined Mar 17, 2019
146 250
Mwanaume sina papara nimezoea kumvua mwanamke chupi kwa pozi haraka ya nini.
Mi malaya washanishinda yaani hawavai chupi wale kuna siku narudi geto ilikua mapema tu saa mbili njia ina malaya nikaona malaya mmoja mzuri kila idala curvy iyo tako la kiaina halafu sio mnene kwenye kuchagua tu sijambo ebanae nikamnunua kufika room akavua chap harafu chupi hana yaani alikikata stanza.
 
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
545
Points
1,000
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
545 1,000
Jamani mtaacha tu,kila jambo na mda wake,mimi nilikuwa natabia hiyo hasa miaka ya 2008-2015,wale ma dada poa walikuwa kama marafiki.
Nilikuwa na marafiki zangu tulipangiwa kazi sehemu moja,

Hapo mwanza nilitembea na malaya wengi mno,hiyo mitaa yote hadi pale delux japo wao ni wa bei ya juu kidogo ndo nilikuwa naenda kumalizia utamu ,mara ya mwisho nilikuwa mwanza nikachukua chumba pale geita lodge kalibu na delux,malaya wengi tu wapo pale ,wenyewe niwasafi tu si kama wale wa mabatini au pale vitunguu ya zamani.

Nilikuwa nimeagizwa kufata gari mwanza,nilikuta gari bado ipo gereji hivyo ikanibidi niisubirie,nikachukua chumba elfu kumi kwa siku,mfukoni nilikuwa kama na laki tatu na Mpesa ikawa kama na laki mbili na ushee.

Kale kamchezo kakuchukua wanawake pake delux nikaanza ,nilikuwa nachukua hadi wasichana watatu kwa siku,ni wazuri nazani ukimusimamisha mchana hatakuelewa viepesi,na katika kuwapeleleza kwangu wengine walidai wanafanya kazi za saluni na wengine wake za watu,nilikaa wiki moja ,nilikuwa kila ninae kutana nae nachukua namba kisha namuambia nitamcheki kwa kesho yake asubui ,nilikuwa naonana nao ,huwezi amini kama wanauza k wote.

Nilikutana na mdada mweupe mzuri huko nyuma ni balaa,nilimkeshea,kila nikikaa kidogo mashine inasimama napanda tena,mdada wa watu hakuwa hana hiana ,nilikuwa napanda mda wowote ananipokea nakilio cha sauti ndogo inshu ikimukolea,hiyo siku hata ndom haikutumika kabsa.

Kuna siku moja nilikuwa na jamaa zangu kama watatu hivi ,tulikutana na mdada mmoja maeneo ya kendwa rock Zanzibar tukaenda hadi traveller,

Yule mdada alikuwa anauza sasa akakubali kwa watu wanne ,ikabidi kila mtu ampe elfu tano ,hivyo akachukua elfu 20,alipigwa kwa zamu ,yule mdada alikuwa mashine hachoki hadi wana wakaanza kujirudia,anasema ambaye hajaridhika aje,wana wakachukua namba za simu wakawa kila wakienda maeneo wanamtafuta yeye kwa huduma yake na wakawa wanaambizana pale kambini na kupanga siku yakwenda kumfukunyua.

Huyo mdada kama angekuwa na ngoma angeua wote mana ilifikia jamaa wanaalikana na wanaenda group na sizani kama kinga wote walikuwa wanazingatia,

Ujana una mengi sana hasa kwenye mkusanyiko wa watu hata kama ulikuwa huna tabia chafu usipokuwa makini utapotea,niliachana na hao jamaa nikahamia kigoma ila wenzangu wengi wakahamia dar na arusha na wachache bado wapo zenji.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
manselya

manselya

Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
28
Points
45
manselya

manselya

Member
Joined Oct 22, 2017
28 45
Jamani mtaacha tu,kila jambo na mda wake,mimi nilikuwa natabia hiyo hasa miaka ya 2008-2015,wale ma dada poa walikuwa kama marafiki.
Nilikuwa na marafiki zangu tulipangiwa kazi sehemu moja,

Hapo mwanza nilitembea na malaya wengi mno,hiyo mitaa yote hadi pale delux japo wao ni wa bei ya juu kidogo ndo nilikuwa naenda kumalizia utamu ,mara ya mwisho nilikuwa mwanza nikachukua chumba pale geita lodge kalibu na delux,malaya wengi tu wapo pale ,wenyewe niwasafi tu si kama wale wa mabatini au pale vitunguu ya zamani.

Nilikuwa nimeagizwa kufata gari mwanza,nilikuta gari bado ipo gereji hivyo ikanibidi niisubirie,nikachukua chumba elfu kumi kwa siku,mfukoni nilikuwa kama na laki tatu na Mpesa ikawa kama na laki mbili na ushee.

Kale kamchezo kakuchukua wanawake pake delux nikaanza ,nilikuwa nachukua hadi wasichana watatu kwa siku,ni wazuri nazani ukimusimamisha mchana hatakuelewa viepesi,na katika kuwapeleleza kwangu wengine walidai wanafanya kazi za saluni na wengine wake za watu,nilikaa wiki moja ,nilikuwa kila ninae kutana nae nachukua namba kisha namuambia nitamcheki kwa kesho yake asubui ,nilikuwa naonana nao ,huwezi amini kama wanauza k wote.

Nilikutana na mdada mweupe mzuri huko nyuma ni balaa,nilimkeshea,kila nikikaa kidogo mashine inasimama napanda tena,mdada wa watu hakuwa hana hiana ,nilikuwa napanda mda wowote ananipokea nakilio cha sauti ndogo inshu ikimukolea,hiyo siku hata ndom haikutumika kabsa.

Kuna siku moja nilikuwa na jamaa zangu kama watatu hivi ,tulikutana na mdada mmoja maeneo ya kendwa rock Zanzibar tukaenda hadi traveller,

Yule mdada alikuwa anauza sasa akakubali kwa watu wanne ,ikabidi kila mtu ampe elfu tano ,hivyo akachukua elfu 20,alipigwa kwa zamu ,yule mdada alikuwa mashine hachoki hadi wana wakaanza kujirudia,anasema ambaye hajaridhika aje,wana wakachukua namba za simu wakawa kila wakienda maeneo wanamtafuta yeye kwa huduma yake na wakawa wanaambizana pale kambini na kupanga siku yakwenda kumfukunyua.

Huyo mdada kama angekuwa na ngoma angeua wote mana ilifikia jamaa wanaalikana na wanaenda group na sizani kama kinga wote walikuwa wanazingatia,

Ujana una mengi sana hasa kwenye mkusanyiko wa watu hata kama ulikuwa huna tabia chafu usipokuwa makini utapotea,niliachana na hao jamaa nikahamia kigoma ila wenzangu wengi wakahamia dar na arusha na wachache bado wapo zenji.

Sent using Jamii Forums mobile app
Audio plz

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Giancarlo

Giancarlo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
251
Points
500
Giancarlo

Giancarlo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
251 500
Usimfariji mwenzio mkuu...kama ananunua Malaya..analala na kila mwanamke asubiri tu fungu lake... Mwanamke aliyetulia atapata mwanaume wa kufanana naye and vice versa

Sent using Jamii Forums mobile app
Unakosea sana mkuu na bado nahisi upo nyumban KKB(kula kulala bure)...kwa kijana anayetafuta maisha hawa malaya wanafaa sana kupunguza genye huku ukiendelea na mambo yako coz hawa hawana gharama nyingi compared na wa mitaan mara cjui akuombe hela akasuke mara cjui shopping so kwa kijana kama ndo unaanza kutafuta unaweza kufel coz hutoweza kusave pesa ya kutosha,malaya wanaojiuza hawana gharama na ni salama maana hakuna malaya atayekubali upige kavu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,935
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,935 2,000
Unakosea sana mkuu na bado nahisi upo nyumban KKB(kula kulala bure)...kwa kijana anayetafuta maisha hawa malaya wanafaa sana kupunguza genye huku ukiendelea na mambo yako coz hawa hawana gharama nyingi compared na wa mitaan mara cjui akuombe hela akasuke mara cjui shopping so kwa kijana kama ndo unaanza kutafuta unaweza kufel coz hutoweza kusave pesa ya kutosha,malaya wanaojiuza hawana gharama na ni salama maana hakuna malaya atayekubali upige kavu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mweleze dingi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,294,042
Members 497,789
Posts 31,163,303
Top