Wanaume tunapigwa


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,935
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,935 2,000
Aman iwe juu yenu wakuu

Wanaume tunapigwa bila kujua sijui hatuna akili sijui kimbele mbele chetu

Jana nimepita pale Mabatini Mwanza nikapiga mchuchu kwa buku mbili tu nikasepa zangu, nikarud tena baada ya nusu saa nikapiga tena cha pili kwa buku tatu nikasepa

Hapo ndipo nilipogundua kuwa tunaibiwa sana ukiwa na dem wako maana utamununulilia mawigi Mara hela ya vocha na vitu vingine vingi tu

Tushituken jamani tunapigwa

Mimi sitapigwa tena

LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
 
As Salafiyyu91

As Salafiyyu91

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
2,248
Points
2,000
As Salafiyyu91

As Salafiyyu91

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2014
2,248 2,000
KAJOKELA

KAJOKELA

Senior Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
121
Points
225
KAJOKELA

KAJOKELA

Senior Member
Joined Jul 3, 2018
121 225
Hivi hizo papuchi huwa mna enjoy kweli??? Tafuten hata malaya classic hata ukifa useme nimefia mahali pazuri yani elfu 2 shame on you?? Sasa kama ww msomi unanunua za bei hizo wale jamaa wa kitaa choka mbaya waende wapi. Any way mjitathmini wake zenu wako home wametulia msiwaletee magonjwa ya kijinga
Hakuna malaya classic wote ni walewale,hao unaowaita wachafu wa buku mbili kwa hali ya saiz bado wako vizuri,kwa watu wa hali ya chini wanapata hadi kwa 500

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KAJOKELA

KAJOKELA

Senior Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
121
Points
225
KAJOKELA

KAJOKELA

Senior Member
Joined Jul 3, 2018
121 225

Forum statistics

Threads 1,294,033
Members 497,789
Posts 31,162,957
Top