Wanaume tunapigwa


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,935
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,935 2,000
Aman iwe juu yenu wakuu

Wanaume tunapigwa bila kujua sijui hatuna akili sijui kimbele mbele chetu

Jana nimepita pale Mabatini Mwanza nikapiga mchuchu kwa buku mbili tu nikasepa zangu, nikarud tena baada ya nusu saa nikapiga tena cha pili kwa buku tatu nikasepa

Hapo ndipo nilipogundua kuwa tunaibiwa sana ukiwa na dem wako maana utamununulilia mawigi Mara hela ya vocha na vitu vingine vingi tu

Tushituken jamani tunapigwa

Mimi sitapigwa tena

LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
2,533
Points
2,000
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
2,533 2,000
Unakosea sana mkuu na bado nahisi upo nyumban KKB(kula kulala bure)...kwa kijana anayetafuta maisha hawa malaya wanafaa sana kupunguza genye huku ukiendelea na mambo yako coz hawa hawana gharama nyingi compared na wa mitaan mara cjui akuombe hela akasuke mara cjui shopping so kwa kijana kama ndo unaanza kutafuta unaweza kufel coz hutoweza kusave pesa ya kutosha,malaya wanaojiuza hawana gharama na ni salama maana hakuna malaya atayekubali upige kavu

Sent using Jamii Forums mobile app
Bahati nzuri au mbaya Mimi siyo KKB nimeolewa Niko nyumbani kwangu na mume wangu....ila kubali ukatae kununua Malaya ni tabia chafu kama tabia chafu nyingine tu....na sidhani kama ungekuwa tayari kuoa mke anayejiuza kisa tu anasaidia vijana wanaotafuta maisha. Anayeuza na anayenunua wote n wachafu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
2,847
Points
2,000
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
2,847 2,000
Tafuten hata malaya classic hata ukifa useme nimefia mahali pazuri yani elfu 2 shame on you??
Mkuu papuchi ni papuchi tu, hakuna classic wala ya ovyo, hzo za buku mbili ni papuchi safi kabisa

Usiangalie uzuri wa Gari, siti ya Dereva ni ile ile. na ukumbuke siti ya Noah inaweza kuwa safi kuliko BMW X6
 
Nyox official

Nyox official

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
278
Points
250
Nyox official

Nyox official

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
278 250
Igoma huk zimepnd bei,tangia mvua inyeshe hali c nzur tunatazamia kurud kweny njia kuu kweny huu msimu wa baridi😂
 
KAJOKELA

KAJOKELA

Senior Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
121
Points
225
KAJOKELA

KAJOKELA

Senior Member
Joined Jul 3, 2018
121 225
Jamani mtaacha tu,kila jambo na mda wake,mimi nilikuwa natabia hiyo hasa miaka ya 2008-2015,wale ma dada poa walikuwa kama marafiki.
Nilikuwa na marafiki zangu tulipangiwa kazi sehemu moja,

Hapo mwanza nilitembea na malaya wengi mno,hiyo mitaa yote hadi pale delux japo wao ni wa bei ya juu kidogo ndo nilikuwa naenda kumalizia utamu ,mara ya mwisho nilikuwa mwanza nikachukua chumba pale geita lodge kalibu na delux,malaya wengi tu wapo pale ,wenyewe niwasafi tu si kama wale wa mabatini au pale vitunguu ya zamani.

Nilikuwa nimeagizwa kufata gari mwanza,nilikuta gari bado ipo gereji hivyo ikanibidi niisubirie,nikachukua chumba elfu kumi kwa siku,mfukoni nilikuwa kama na laki tatu na Mpesa ikawa kama na laki mbili na ushee.

Kale kamchezo kakuchukua wanawake pake delux nikaanza ,nilikuwa nachukua hadi wasichana watatu kwa siku,ni wazuri nazani ukimusimamisha mchana hatakuelewa viepesi,na katika kuwapeleleza kwangu wengine walidai wanafanya kazi za saluni na wengine wake za watu,nilikaa wiki moja ,nilikuwa kila ninae kutana nae nachukua namba kisha namuambia nitamcheki kwa kesho yake asubui ,nilikuwa naonana nao ,huwezi amini kama wanauza k wote.

Nilikutana na mdada mweupe mzuri huko nyuma ni balaa,nilimkeshea,kila nikikaa kidogo mashine inasimama napanda tena,mdada wa watu hakuwa hana hiana ,nilikuwa napanda mda wowote ananipokea nakilio cha sauti ndogo inshu ikimukolea,hiyo siku hata ndom haikutumika kabsa.

Kuna siku moja nilikuwa na jamaa zangu kama watatu hivi ,tulikutana na mdada mmoja maeneo ya kendwa rock Zanzibar tukaenda hadi traveller,

Yule mdada alikuwa anauza sasa akakubali kwa watu wanne ,ikabidi kila mtu ampe elfu tano ,hivyo akachukua elfu 20,alipigwa kwa zamu ,yule mdada alikuwa mashine hachoki hadi wana wakaanza kujirudia,anasema ambaye hajaridhika aje,wana wakachukua namba za simu wakawa kila wakienda maeneo wanamtafuta yeye kwa huduma yake na wakawa wanaambizana pale kambini na kupanga siku yakwenda kumfukunyua.

Huyo mdada kama angekuwa na ngoma angeua wote mana ilifikia jamaa wanaalikana na wanaenda group na sizani kama kinga wote walikuwa wanazingatia,

Ujana una mengi sana hasa kwenye mkusanyiko wa watu hata kama ulikuwa huna tabia chafu usipokuwa makini utapotea,niliachana na hao jamaa nikahamia kigoma ila wenzangu wengi wakahamia dar na arusha na wachache bado wapo zenji.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo uliyosimulia ni kweli tupu,mtu kama ww unafaa sana kwa ushauri
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,006
Top