Wanaume tuache kuhonga, kwani raha tunapata sisi tu?

Wanaume tuache kuhonga, kwani raha tunapata sisi tu?

acha kuhonga wanawake wazuri wote ubaki kuwaita shemeji
 
Huu mtindo wa kuhonga wanawake upo enzi na enzi. Na hii imetokana na wanaume kutumia pesa kama chambo kumpata mwanamke. Wanaume wengi tangu enzi za mababu wamekuwa wakitumia utajiri au vitu vya thamani kumpata mwanamke.
Wanawake nao wameshazoea huo utaratibu na imekuwa kama haki. So utaratibu na uendelee tu kama hutaki kuhonga baki na hamu zako!
 
Wala mm siachi tena napenda kuhonga sana..yaani bila kuhonga nahisi demu atanidharau
 
Where is the law of demand and supply apply here?
 
Back
Top Bottom