Wanaume tuache kuhonga, kwani raha tunapata sisi tu?

Wanaume tuache kuhonga, kwani raha tunapata sisi tu?

Kuna kitu kina nishangaza sana, inakuaje tutoe hela ili kupata penzi wakati inasemekana wanawake hupata raha zaidi wakati wa tendo kuliko sisi wanaume. Sitoi hela mimi bora nipaki kuwa dume kaptura tu
Kijana naturally wanaume tumeumbwa na uhitaji wa ngono kuliko wao kitu ambacho kimewapa advantage wanawake kufanya tendo hili liwe la kibiashara hasa baada ya sodoma na ghomorrah.

Ukweli hata mimi sipendagi kuhonga na hasa nikifikiria wenyewe wako wengi zaidi ya mbili yetu sisi, lakini ndio hivyo tena swala hili lina uhusiano wa karibu sana na nature.
 
Ukimpa pesa ataenda kujipendezesha zaidi na atakuvutia zaidi... Yule unayemuona mrembo mpaka akakuvutia ukaamua kumtongoza na hatimae kulala nae, kajigharamia au anagharamiwa na watu... Na mara ringi vya bure gharama...

Ni kweli starehe mnapata wote, ila kwa mwanaume ukumbuke starehe ni gharama... Japo maisha siyo kutesa kila siku ila pesa ndiyo kila kitu...
 
Bwana dume kapura

Wanawake Wana matumizi mengi kichizi .. Nsinge ita kuhonga.. Kwa msichana asiye wa mjini

Ili soft kama wengine wakawaida 15,000/=itamuhitaji kwa mwezi, ssabuni, lotion...
Nywele za kawaida za kufumuka wiki mbili 20,000/=na makolokolo

Hakai na Kaptura moja wiki nzima kama wewe.. Anavaa gauni, sketi, blouse, bra, tight, chupi, bikini, boxer, T-shirt, night dress, tops, stokins,.................... N. K

Anavaa vitu vya kawaida, simple, saddles, Raba, heels, ndala,...

Ana Majukumu Kila mwezi na usafi na nguo Zake.....,

we're bado unataka.... Dawa after sexpills ama azuie vingine kisa hupendi condoms,
Ummpe mawazo baada ya kufanya mambo
Yako, awaze Jamii inamchuliaje kimuonekano anavokuja kwako, he unampenda ubaridhika nae, he Anajua, ama unamtamani anae tunzwa? he Minna imeingia? Ikiingia utaikubali? Nknk

Sijataja vingi Sana... Hata awe anapokea shilingi ngapi mshahara wake hauwezi kutosha kamwe.. Pochi, vyakula, kutamani,

Utafiti.. Sex ni ya 14 baada ya gardening kwa mwanamke ila tumetofautiana

Girl in need can not be truly happy
That's why girls sells sex and boys buys it.cause boys needs it more and girls have it more...
Prevent your girl this mess. Take care of her..




Kuna kitu kina nishangaza sana, inakuaje tutoe hela ili kupata penzi wakati inasemekana wanawake hupata raha zaidi wakati wa tendo kuliko sisi wanaume. Sitoi hela mimi bora nipaki kuwa dume kaptura tu
 
Bwana dume kapura

Wanawake Wana matumizi mengi kichizi .. Nsinge ita kuhonga.. Kwa msichana asiye wa mjini

Ili soft kama wengine wakawaida 15,000/=itamuhitaji kwa mwezi, ssabuni, lotion...
Nywele za kawaida za kufumuka wiki mbili 20,000/=na makolokolo

Hakai na Kaptura moja wiki nzima kama wewe.. Anavaa gauni, sketi, blouse, bra, tight, chupi, bikini, boxer, T-shirt, night dress, tops, stokins,.................... N. K

Anavaa vitu vya kawaida, simple, saddles, Raba, heels, ndala,...

Ana Majukumu Kila mwezi na usafi na nguo Zake.....,

we're bado unataka.... Dawa after sexpills ama azuie vingine kisa hupendi condoms,
Ummpe mawazo baada ya kufanya mambo
Yako, awaze Jamii inamchuliaje kimuonekano anavokuja kwako, he unampenda ubaridhika nae, he Anajua, ama unamtamani anae tunzwa? he Minna imeingia? Ikiingia utaikubali? Nknk

Sijataja vingi Sana... Hata awe anapokea shilingi ngapi mshahara wake hauwezi kutosha kamwe.. Pochi, vyakula, kutamani,

Utafiti.. Sex ni ya 14 baada ya gardening kwa mwanamke ila tumetofautiana

Girl in need can not be truly happy
That's why girls sells sex and boys buys it.cause boys needs it more and girls have it more...
Prevent your girl this mess. Take care of her..
Asipokuelewa atakuwa cio mwnzenu [emoji85] [emoji5] [emoji5]
 
Kijana naturally wanaume tumeumbwa na uhitaji wa ngono kuliko wao kitu ambacho kimewapa advantage wanawake kufanya tendo hili liwe la kibiashara hasa baada ya sodoma na ghomorrah.

Ukweli hata mimi sipendagi kuhonga na hasa nikifikiria wenyewe wako wengi zaidi ya mbili yetu sisi, lakini ndio hivyo tena swala hili lina uhusiano wa karibu sana na nature.
Kweli aisee
 
Bwana dume kapura

Wanawake Wana matumizi mengi kichizi .. Nsinge ita kuhonga.. Kwa msichana asiye wa mjini

Ili soft kama wengine wakawaida 15,000/=itamuhitaji kwa mwezi, ssabuni, lotion...
Nywele za kawaida za kufumuka wiki mbili 20,000/=na makolokolo

Hakai na Kaptura moja wiki nzima kama wewe.. Anavaa gauni, sketi, blouse, bra, tight, chupi, bikini, boxer, T-shirt, night dress, tops, stokins,.................... N. K

Anavaa vitu vya kawaida, simple, saddles, Raba, heels, ndala,...

Ana Majukumu Kila mwezi na usafi na nguo Zake.....,

we're bado unataka.... Dawa after sexpills ama azuie vingine kisa hupendi condoms,
Ummpe mawazo baada ya kufanya mambo
Yako, awaze Jamii inamchuliaje kimuonekano anavokuja kwako, he unampenda ubaridhika nae, he Anajua, ama unamtamani anae tunzwa? he Minna imeingia? Ikiingia utaikubali? Nknk

Sijataja vingi Sana... Hata awe anapokea shilingi ngapi mshahara wake hauwezi kutosha kamwe.. Pochi, vyakula, kutamani,

Utafiti.. Sex ni ya 14 baada ya gardening kwa mwanamke ila tumetofautiana

Girl in need can not be truly happy
That's why girls sells sex and boys buys it.cause boys needs it more and girls have it more...
Prevent your girl this mess. Take care of her..
Apo nimekuelewa mkuu,asante sana
 
hapna acha kuchocha wenzio .. nani anayeomba game ni wewe? kama napata raha uwe unasubiria na mimi nikombe game ili usinipe pesa.. sasa hapo ndiyo utajua vidole havilingani
Kweli pesa ina kazi nyingi mpaka kwenye kugawana utamu bado unataka na hela juu
 
Naona unatamani majiji na miji ikose wanawake, au hujui kuna asilimia kubwa ya wanawake tegemezi, wao wanasubiri wapangishiwe, walishwe, wavalishwe...all in the name of pussy!!!

"Wakiwezeshwa, wanaweza", sijui nani alibuni statement ya kijinga namna hii, inawadhalilisha wanawake tu.
 
Back
Top Bottom