Wanaume punguzeni kututesa, tunaumia jamani

Wanaume punguzeni kututesa, tunaumia jamani

eeeeh bibiee huwa tunarudi aisee asa tukikutanaga na za uso kila unapogusa
mapenzi kitu kingine huoni JORAM KIANGO na unguri wake wote ule lakini alinasa kwa MONA hadi akamsahau kipenzi chake NURU kisiwani kule mpaka kina CHONGO wakamvamia
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji7] [emoji8]
hahahaaaa du......
af Nuru angemsahau Joram kwa chongo, wala joram asingemsamehe ila kwa kuwa ni yeye, anarudi kilainiiii
 
Pole sana dada..Ngoja nikupe ushuhuda wangu..Uenda utaambulia kitu

Niliondoka kwenda Iraq kutafuta kula..Huku nyuma nikawa nimemuacha mpnz wangu ambaye tulikuwa tumetimiza mwaka na nusu kwenye mahusiano yetu mpaka dakika hiyo...Na kwa kipindi chote cha mahusiano dem alikuwa ananisaidia sana..Mana yeye alianza kushika pesa mapema kabla yangu..

Kabla ya kuondoka nikaamua nimtambulishe home..Nikamtambulisha kwa Sista na mdogo wangu wa kiume..Lengo,nia na dhumuni la kumtambulisha ilikuwa nataka ndugu wamfahamu ili wanisaidie kumtupia macho kidogo..

Kumbe kipindi mi niko kule sista pamoja na dogorasi walitokea kupatana sana na yule binti..Wakawa wanashirikiana kwenye matukio mengi..Kitu kilichopelekea hata ndugu wengi kumfahamu..

Basi baada ya miaka minne ya kozi yangu ya kukwepa mabomu nikarudi home..Nilivyorudi tukaendelea na mahusiano kama kawa..Ila kipindi naendelea nae kuna kamchepuko kalikuwa kanadoea penzi la huyo dada..Sijui hata nn kilitokea..Kidogo kidogo nikaanza kumchukia mpnz wangu..Visa vikawa haviishi..Mapenzi yakahamia kwa mchepuko..

Kifupi mwisho wa siku nilimwacha mpnz wangu nikaendelea na hili balaa jingine..Binti alilia sana aisee..Sista na Dogorasi walikuwa wakinishauri lakini sikushika hata moja..Mwisho wa siku yule binti akawaambia mwacheni tu aendelee na maisha yake..
Huo ndo ukawa mwisho wa mahusiano yetu..Ila dada wa watu hakukata mawasiliano na sista wala dogorasi..Na bado kwenye matukio mbalimbali ya kifamilia kama harusi,misiba alikuwa anakuja kama kawa kitu kilichopelekea kuonana nae mara kwa mara..
Basi miaka ikazidi kusonga..Ila Kilichokuwa kinanishangaza kila tukikutana nae namuona anazidi kupendeza tu..Anabadilisha magari deile..Nikajua labda ananifanyia maigizo..Ikabidi nifanye uchunguzi..Ndo kuja kugundua kuwa mambo yake ni super ile mbaya..Nikabaki najicheka tu
Now kuna biashara wanafanya na sista..Mambo yanawaendea poa..Uwa tukikaa wananitania sana..Wananiita EP(enemy of progress)..Ananiambia Kaboom uenda ningeendelea na ww nisingefika hapa nilipo..

Ukirudi kwa huyu niliyenae ni balaaaa..Ndoa ni chungu...shubiri naiona asali..Unatamani hata Yesu arudi kesho....

Mawazo chanya:Ukiona unamuomba Mungu gari na hakupatii,Basi jua pengine anakuepusha na ajari..Usilazimishe vitu
well said !!

nadhani amekuelewa fika
wakati wote MWENYEZI MUNGU anatupenda na hukuonyesha njia kwa mtindo vile mwenyewe anajua

na kuna kipande kimoja cha muziki wa taarab nyimbo inaitwa RIZIKI MAFUNGU SABA anaimba
[emoji445]hukupa kwa zake nija
mwenyewe anazijua [emoji445]
 
Mimi nasema sometimes wanawake tunajitakia wenyewe maumivu, we jamaa kakuacha alafu anataka kushinda nawewe daily hujiulizi kwa nini? Na bado nakumbuka kuna watu walikushauri kua jamaa anakutumia tu, ila ukaona haitoshi wacha nigandane nae anaweza badirika. Wadada hapo ndipo tunapochemsha maharage kwa moto wa mshumaa. Acha kuzuia mibaraka kwa kuwa na chuki na vinyongo na mtu asie kuhitaji, kubari matokeo kua umeachwa na kuna kijana mwingine ataona unafaa.
 
Pole

Ila furaha yako ipo mikononi mwako....

Utaachaje mpuuzi mmoja aharibu maisha yako (ya kimapenzi???) Ukizingatia tunajifunza kutokana na makosa

Halafu maumivu mengine ya kuiitakia...keshakuacha ya nini kugandana kama sumaku? Utaponaje? Ndio mwanzo wa kubeba furushi la chuki.....
 
Uo uchokozi wako wa kuuliza maswali yasiyojibika ndo unakuponza
 
Haya mapenzi bwana, hayana maana yalinifanya me nichekwe, Sababu yake nishagombana nikatukanwa...................
 
Uhai wa mapenzi kabla ya ndoa unakuwa determined na vitu vingi moja wapo ni;

1. Ni kwa namna gani mmekutana, for instance mlikutana mtandaoni et insta haha kudumu kwa hayo mapenzi 15%. Insta is for funny so she/he took you for funny usitegemee lolote hata kama anakudanganya anakupenda. Never

2. Mnakutana wapi au kuspend time wapi. Unakuta mkitaka kukutana mnaenda serena, sijui sea nn hotel, yani nyie ni kutumbua raha tu na wakati mwingine mdada ndo financier, tegemea maumivu soon

3. Anashobokewa sana na kila mtu na ukikaa vibaya hata ndugu zako watatembea nae either mkaka au mdada. Unalijua hilo ila umeziba macho grue. We ni mpumbavu hatutaki uje unalia lia hapa maana maumivu kwako hayakwepeki. Be brave bhana. Halafu hawa wanakuwaga na maneno matamu kuzidi asali

Hayo ni ukweli mdogo tu. The opposite ni mme bora na mke bora unaweza kuwekeza..
 
Sipendi wanawake wa kuuliza uliza maswali tata....oh mara una mchepuko oh mara hunipendi...i hate that....inawezekana na wewe unamkera mpenzi wako. Mwenzako karudi job kachoka unaanza gubu....mimi nakupotezea....i like peace, love should not be a police
 
Tukiambiwa tufuate mkoa sahihi za urafiki hadi ndoa tunabeza. Kwa maelezo yako mtakuwa mmeishi kama wanandoa ili hali hakuna ndoa, jamaa akawa huru kukutenda. Angalau mngekuwa kwenye mwavuli wa ndoa halali, isingefikia huko.
 
Achana naye huyo, kwani amekuwa baba ako mzazi. Songa mbele na maisha yako mama.., au kuna kitu hujatueleza hapa..., pengine jamaa ana mambo adimu sana.. Just thinking y'Know!
 
Pole sista ila biblia unasema Linda sana moyo wako,mana ndio chemichemi ya uzima itokapo...usimpe mwanadamu moyo wako tena Hata siku moja atakuua.mpe Mungu peke yake.pole jipe moyo this too shall pass
Mwanadamu ikiwezekana ampe tu hata figo basi
 
Pole sana dada..Ngoja nikupe ushuhuda wangu..Uenda utaambulia kitu

Niliondoka kwenda Iraq kutafuta kula..Huku nyuma nikawa nimemuacha mpnz wangu ambaye tulikuwa tumetimiza mwaka na nusu kwenye mahusiano yetu mpaka dakika hiyo...Na kwa kipindi chote cha mahusiano dem alikuwa ananisaidia sana..Mana yeye alianza kushika pesa mapema kabla yangu..

Kabla ya kuondoka nikaamua nimtambulishe home..Nikamtambulisha kwa Sista na mdogo wangu wa kiume..Lengo,nia na dhumuni la kumtambulisha ilikuwa nataka ndugu wamfahamu ili wanisaidie kumtupia macho kidogo..

Kumbe kipindi mi niko kule sista pamoja na dogorasi walitokea kupatana sana na yule binti..Wakawa wanashirikiana kwenye matukio mengi..Kitu kilichopelekea hata ndugu wengi kumfahamu..

Basi baada ya miaka minne ya kozi yangu ya kukwepa mabomu nikarudi home..Nilivyorudi tukaendelea na mahusiano kama kawa..Ila kipindi naendelea nae kuna kamchepuko kalikuwa kanadoea penzi la huyo dada..Sijui hata nn kilitokea..Kidogo kidogo nikaanza kumchukia mpnz wangu..Visa vikawa haviishi..Mapenzi yakahamia kwa mchepuko..

Kifupi mwisho wa siku nilimwacha mpnz wangu nikaendelea na hili balaa jingine..Binti alilia sana aisee..Sista na Dogorasi walikuwa wakinishauri lakini sikushika hata moja..Mwisho wa siku yule binti akawaambia mwacheni tu aendelee na maisha yake..
Huo ndo ukawa mwisho wa mahusiano yetu..Ila dada wa watu hakukata mawasiliano na sista wala dogorasi..Na bado kwenye matukio mbalimbali ya kifamilia kama harusi,misiba alikuwa anakuja kama kawa kitu kilichopelekea kuonana nae mara kwa mara..
Basi miaka ikazidi kusonga..Ila Kilichokuwa kinanishangaza kila tukikutana nae namuona anazidi kupendeza tu..Anabadilisha magari deile..Nikajua labda ananifanyia maigizo..Ikabidi nifanye uchunguzi..Ndo kuja kugundua kuwa mambo yake ni super ile mbaya..Nikabaki najicheka tu
Now kuna biashara wanafanya na sista..Mambo yanawaendea poa..Uwa tukikaa wananitania sana..Wananiita EP(enemy of progress)..Ananiambia Kaboom uenda ningeendelea na ww nisingefika hapa nilipo..

Ukirudi kwa huyu niliyenae ni balaaaa..Ndoa ni chungu...shubiri naiona asali..Unatamani hata Yesu arudi kesho....

Mawazo chanya:Ukiona unamuomba Mungu gari na hakupatii,Basi jua pengine anakuepusha na ajari..Usilazimishe vitu

Mkuu kweli mara nyingi binadamu haturidhiki na mabalaa wakati mwingine tunayatafuta wenyewe.

Huo mwanamke aliyekuvumilia miaka 4, mimi nisingemuacha kamwe.
 
Hii story haina tofauti na Nchi za magharibi kufanya test silaha zao Syria !! ndiyo jamaa anacho kifanya anakubinua binua anakufanya mastyle ya ajabu ajabu mwisho wa siku unajikuta unagonga 30year hapo unaanza kumtafuta mchawi ni nani!!!
 
Uhai wa mapenzi kabla ya ndoa unakuwa determined na vitu vingi moja wapo ni;

1. Ni kwa namna gani mmekutana, for instance mlikutana mtandaoni et insta haha kudumu kwa hayo mapenzi 15%. Insta is for funny so she/he took you for funny usitegemee lolote hata kama anakudanganya anakupenda. Never

2. Mnakutana wapi au kuspend time wapi. Unakuta mkitaka kukutana mnaenda serena, sijui sea nn hotel, yani nyie ni kutumbua raha tu na wakati mwingine mdada ndo financier, tegemea maumivu soon

3. Anashobokewa sana na kila mtu na ukikaa vibaya hata ndugu zako watatembea nae either mkaka au mdada. Unalijua hilo ila umeziba macho grue. We ni mpumbavu hatutaki uje unalia lia hapa maana maumivu kwako hayakwepeki. Be brave bhana. Halafu hawa wanakuwaga na maneno matamu kuzidi asali

Hayo ni ukweli mdogo tu. The opposite ni mme bora na mke bora unaweza kuwekeza..


Mahali PA kukutana si kigezo cha kukitegemea. Watu wanakutana kanisani na bado wanabwagana. Jitahidi tu kuwa makini na umuombe Mungu akusaidie.
 
Pole mpenzi.
Haya mambo yapo sana! kuna watu wanaroho za kinyama humu duniani hawajali hisia za wengine hata kidogo.
kwanza tambua hauko pekeyako wako wengi tu wameumizwa mengine ukisimuliwa utanyamaza na kuona yako yana nafuuu....

Kama kupona kwako ni machozi just cry it all out... lakini kulia kukizidi nako ni tatizo.

Si kitambo kidogo nilikua na tatizo kama lako au kubwa zaidi, nilitumia wiki 2 kuomboleza asubuhi mpaka asubuhi lakini haikua msaada, sikuweza kubadilisha chochote, madawa ya usingizi unakunywa 3hours uko awake! hayana msaada
Lakini siku niliposimama nakukataa hali ya unyonge na kukubaliana na yaliyotokea mambo yakabadilika.
Tambua uko na watu wanakuzunguka na wanakupenda, umetendwa ndio lakini si mwisho wa kuishi, maisha yanaendelea.
Mshukuru Mungu kwa hayo na mengine yote! hakikisha unakua busy siku yote kuepukana na mawazo ya huyo (FiSADINUKTA.)
Jitahidi ule vizuri hamu hakuna lazimisha tu Pia usichelewe kulala Achana na madawa ya usingizi ukishazoea itakua shida, zima radio, tv na simu yako fumba macho tafakari ukuu wa Mungu usingizi utakuja tu
Ukiona umeshindwa kulala mlilie Mungu tu Wema hauozi..
 
Back
Top Bottom