Wanaume punguzeni kututesa, tunaumia jamani

Wanaume punguzeni kututesa, tunaumia jamani

kama mimi hapa mtaani naona kuna manzi ananikubali vibayavibaya ila mimi sina mpango naye, yaani najisemea huyu binti nikae mbali naye sababu najua nitamuumiza tu lakini pia ile hulka ya kiume inanijia yaani namwangaliaga simpatii picha
c bora huyo hujamwambia lolote...
Huyu walikuwa nae kwa muda mrefu, Alafu akatemwa bila sababu ya maana. Hiv mnaweza kukaa na mtu kwa more than 7 month na humfeel?
 
Hivi kumbe wanawake wanaopenda kiasi hiki hadi inafikia kuonesha hisia zake kwa watu nje bado wapo! Wanaume tumekuwa walaghai kutokana na matendo yao wenyewe " hawana upendo wa kwel weng wapo kimaigzo tu!
 
c bora huyo hujamwambia lolote...
Huyu walikuwa nae kwa muda mrefu, Alafu akatemwa bila sababu ya maana. Hiv mnaweza kukaa na mtu kwa more than 7 month na humfeel?
anamchezea saikolojia tu, na inaonekana kama amefanikiwa flani hv but malipo hapa hapa duniani
 
Kuna vitu vingine tunajitakia mapenzi ni kama muwa unapokula muwa ujue kuna fundo na lenyewe ni tamu japo ni gumu
H[emoji3] h[emoji2] h[emoji1] ,,,, fumbo lako nelipenda,,, hebu fafanua zaid apo mkuu....
 
Wanasema ukiumwa/ukigongwa na nyoka mara moja, basi unapotembea hata jani likikugusa lazima ustuke.

Pole sana
 
Sasa mkishafanikiwa uwa mnamganda muathirika ili iweje?
hujajua sio kumganda, mwanaume akikuchoka mara chache sana kukwambia, anachofanya ni kutafuta mwingine while kwako anapunguza mawasiliano huku akicheki mazingira ya alikoenda, akizinguliwa anarudi kwako wakati huo wewe ushaamua kumuacha, anarudi analalamika umemtupa na bla bla kibao
 
nami hilo ndo linalonishangaza. Nimekubali matokeo ila kutwa kucha huyu jamaa amening'ang'ania. Kwanini iwe hivyo?
sasa dada kwani huyo jamaa huwezi kumpiga marufuku maana ukicheka na nyani utayavuna mabua
 
Mapenzi ndo yalivyo inatokea sana kwa kila mmoja kila mmoja hupata machungu kwa njia tofauti tofauti wake kwa wanaume, hayo ndo mapenzi dada
 
Back
Top Bottom