Wanaume nipeni ushauri hapa, nioe kwanza au nimpe mimba?

Wanaume nipeni ushauri hapa, nioe kwanza au nimpe mimba?

Hawa ndio watoto wetu wa kiume walah!! Hata akili hawana, sasa watalea vipi familia[emoji134][emoji134]
Mafurushi.
🤣🤣🤣🤣🤣 kwa hili tusi unakaribia kupokea tuzo mama! Bonge la Diss
 
Wanaume huwa hawataki kukubali kwamba hata mwanaume anaweza kuwa hana uwezo wa kuzaa,,, naona mara nyingi mwanamke ndiye ananyooshewa vidole
Ni kweli ila mie kijiko kimoja tu lazma uvimbe juu,🤣🤣🤣
 
Ufafanuzi tafadhali
Typing error baby boo wangu, si unajua haka ka Itel sijakazoea huwa kana type vitu vya hovyo sometimes sababu ya ile auto-correction.

Badala ya kuandika "Unaonaje tuharibu hii thread kwa vituko"

Ikaandika "Unaonaje tujaribu hii thread kwa vitendo"

Imezingua kinoma bebz but usiwaze.
 
Typing error baby boo wangu, si unajua haka ka Itel sijakazoea huwa kana type vitu vya hovyo sometimes sababu ya ile auto-correction.

Badala ya kuandika "Unaonaje tuharibu hii thread kwa vituko"

Ikaandika "Unaonaje tujaribu hii thread kwa vitendo"

Imezingua kinoma bebz but usiwaze.
Mmmh sawa, ila sio kwa uswahili huu[emoji23][emoji23]
 
hivi kuoa single mother unajiita umeoa kweli au umeingilia mke wa mtu?
 
Back
Top Bottom