financial services
JF-Expert Member
- May 17, 2017
- 18,207
- 43,603
Oooh, its nice to hear that, you're hamudi(missed) too mkuyeeee[emoji3]feeling good nimekuhamu sana mtu wangu.
Oooh, its nice to hear that, you're hamudi(missed) too mkuyeeee[emoji3]feeling good nimekuhamu sana mtu wangu.
tatizo Pm muni haujibu kabisa sijui hauzioni mama?Oooh, its nice to hear that, you're hamudi(missed) too mkuyeeee[emoji3]
I'm fine toooo, have a good day Chacha!I'm good sijui wewe, hun.??
Kaongo wewee,[emoji3] [emoji3]tatizo Pm muni haujibu kabisa sijui hauzioni mama?
Mmh, haya baba mnyonya damu,kwahiyo wewe ni kunguni[emoji3]Ntakunyonya mate..[emoji34]
Balance shoboMmh, haya baba mnyonya damu,kwahiyo wewe ni kunguni[emoji3]
Am having a better one. Sijui ni hii reply yako imekuja na baraka. 😊I'm fine toooo, have a good day Chacha!
Hahahahahaha kuwa mume mwenza ni kujishusha thamani mkuuAah! Mtoto wa Babaaa...Tabasamu lako tu umeshanimaliza kabisa Mashallah. Kama ni Avatar yako Orijinali hakyanani vile nitaweka ID yangu wazi Ukweni hata kuwa Mume Mwenza Wallahi.
Una watoto wangapi mkuu?Ni kweli ila mie kijiko kimoja tu lazma uvimbe juu,[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wengi tu kiunoni ila mmoja ndio yuko ulimwenguniUna watoto wangapi mkuu?
Eeh hio muhimu sana mamlai, chalii atatupa starter ya kuyajenga!🤣🤣🤣So you mean tutest mitambo kwanza??? Dongilai weweee[emoji3] [emoji3]
ukinunua simu lazima utest line, mic na speaker kama zipo ok na sauti inatoka...
Pia utest na charge pia ....Tia mimba mkuu
Hahaa, shobo zako wewe ndyo zimetufikisha huku, unahisi mleta Uzi hajaona kama hii ni jinsia ke, mpaka secretary wake uingilie kuulizia?? Kazi nzuri lakini.[emoji30]Balance shobo
Wow! Hongera mkuuAm having a better one. Sijui ni hii reply yako imekuja na baraka. [emoji4]
Hahaa, kwahiyo kama mitambo mibovu ndyo basi, hakuna kuyajenga babilai? DuhEeh hio muhimu sana mamlai, chalii atatupa starter ya kuyajenga!🤣🤣🤣
Haiwezekani mitambo ikawa mibovu kwako bana 😂😂😂Hahaa, kwahiyo kama mitambo mibovu ndyo basi, hakuna kuyajenga babilai? Duh
Huna akiliWakuu habar bila poteza muda, mada/ uzi huu nime target kwa wanaume tu wanawake piteni mbali kabisa. Kwa miaka ya sasa kipi kianze hapo ndoa au mimba??
Uzi tayari