Wanaume nipeni ushauri hapa, nioe kwanza au nimpe mimba?

Wanaume nipeni ushauri hapa, nioe kwanza au nimpe mimba?

Aah! Mtoto wa Babaaa...Tabasamu lako tu umeshanimaliza kabisa Mashallah. Kama ni Avatar yako Orijinali hakyanani vile nitaweka ID yangu wazi Ukweni hata kuwa Mume Mwenza Wallahi.
Hahahahahaha kuwa mume mwenza ni kujishusha thamani mkuu
 
Kama unampenda kweli na una hofu na Mungu itapendeza kila kitu cha kuanzisha familia yako ufanye ukiwa ndani ya ndoa.
Utapata baraka zaidi..
 
Back
Top Bottom