Oxlade-Chamberlain
JF-Expert Member
- May 26, 2009
- 8,635
- 2,211
Utakuja kukumbuka ushauri wanguMkuu age inaenda mtt mhm asee
Utakuja kukumbuka ushauri wanguMkuu age inaenda mtt mhm asee
Akili hawana.wazee wa wakuzalisha na kuacha,huwa naona unawawashia sana moto humu jf
Jiulize hata wewe kila siku walia oohoo nimeenda kupima DNA watoto wote si wake ,Halafu wanaume bana wanashangaza ! Yani yeye hapo ana uhakika sio mgumba ila wasiwasi wake kwa mwanamke. Sijui kawasiliana na Mungu ?
Unzani wote wanaume wenye wake zao watoto ni wao? La hasha wanawake wengi akiona ndaniKama una uwezo wa kulelea hiyo mimba, pia baadae usijejuta kuwa umelea mimba ukijua ni ya kwako kumbe ya kidume mwenzio
Mpaka shetani anawashangaa kakaa pembeni anamnyooshea Mungu kidole aangalie watu wakeHawa ndio watoto wetu wa kiume walah!! Hata akili hawana, sasa watalea vipi familia[emoji134][emoji134]
Mafurushi.
Akimpa mimba kisha anamuona mwingine mrembo , huyu anapigwa chiniHalafu nyinyi nyinyi mnjiita wanaume mnakuja kuwananga single mothers na kuwakejeli kwamba ni wajinga na hawajitambui... sasa hapo sijui mjinga nani kati ya mtoa mada na huyo singe mother mtarajiwa. Endeleeni kushauriana ujinga
Fck youF**k you
Unzani wote wanaume wenye wake zao watoto ni wao? La hasha wanawake wengi akiona ndani
kuna buma wanajiongeza mme anakenua kuwa ni kidume kumbe kidume yupo pembeni
wanasema wanawakomeshaAkili hawana.
mmmhhh!! punguza chumvi kidogoJiulize hata wewe kila siku walia oohoo nimeenda kupima DNA watoto wote si wake ,
unakuta huyo katukana wasio na watoto kumbe naye kasaiduwa
wanasema wanawakomoaAkimpa mimba kisha anamuona mwingine mrembo , huyu anapigwa chini
hata huyo naye,ana mtoto wake kazaa na mke mwingine wa mtu ambaye ni mchepuko wakeUnzani wote wanaume wenye wake zao watoto ni wao? La hasha wanawake wengi akiona ndani
kuna buma wanajiongeza mme anakenua kuwa ni kidume kumbe kidume yupo pembeni
Kweli kabisa.Halafu wanaume bana wanashangaza ! Yani yeye hapo ana uhakika sio mgumba ila wasiwasi wake kwa mwanamke. Sijui kawasiliana na Mungu ?
Acha kabisa, yale maagano kwa kweli ndo chanzoHuwa hatujui waliongea nn afu[emoji23][emoji23]
Ndio kukosa akili huko, huwezi shindana na ulikotoka.wanasema wanawakomesha