Wanaume naomba msaada kutoka kwenu

Mocrana

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
536
250
Tumekuwa tukizoea kitchen party makungwi wake ni wanawake wenzetu kukueleza nn unatakiwa kumfanyia mumeo mm leo naomba kuwauliza wahusika wenyewe, ww kama mwanaume ungependa mkeo aweje kwa maana ya tabia, akufanyia mambo gani sio kwenye sita kwa sita bali kwenye idara zote, ili uweze hata kutamba mbele ya wanaume wenzio kuwa you have the best wife!
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
11,168
2,000
for me lazima kwanza kabisa asinitie aibu...jinsi anavyoji-present kwa watu kiujumla
pili lazima aweze kuheshimu na kukubali kuwa mimi ni kichwa cha familia na kuwa yeye ndio msaidizi wangu.....sasa ndoa ni aprtnership na katika kila partnership lazima kuwe na trust hivyo basi lazima anahakikishie kuwa mie naweza kum-trust yeye bila any doubt na hii itatokana na yeye anavyonena na pia mwenendo wake.
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,316
2,000
Tumekuwa tukizoea kitchen party makungwi wake ni wanawake wenzetu kukueleza nn unatakiwa kumfanyia mumeo mm leo naomba kuwauliza wahusika wenyewe, ww kama mwanaume ungependa mkeo aweje kwa maana ya tabia, akufanyia mambo gani sio kwenye sita kwa sita bali kwenye idara zote, ili uweze hata kutamba mbele ya wanaume wenzio kuwa you have the best wife!
Swali gumu na halina jibu moja,lakn ngoja nieleze yangu
1.awe mzuri(subjective kwa vigezo vyangu)
2.awe anajiamini(hapa namanisha awe na say na asimamie kile anachokiamni)_sio nafanya makosa anachekacheka kwa uoga.
3.awe mtiifu(aitambue nafasi yangu kwake na kwa familia i.e baba kichwa cha nyumba).
4.awe msikivu na mueledi wa mambo(sio anaambiwa vitu na kukurupuka na kuanza kurusha mawe)
5.asiwe mhanga sana wa maisha(hapa namaanisha asiwe mbahili kupita kiasi)..kila kitu bajeti_sio
6.mcheshi na mkarimu kwa familia na wageni pia
7.awe msafi na ajue kutimiza wajibu na majukumu yake i.e kupika,kufua,usafi wa ndani etc
8.asiwe na wivu kupita kiasi..kila mara kukuuliza uko wapi,unafanya nn,na kina nani?

Ni hayo niliyofanikiwa kuyakumbuka,ila natumaini yapo mengine sema wateja ni wengi wanahitaji huduma ya kushonewa na kubrashiwa viatu,...anyway_i will be back
 

Tata

JF-Expert Member
Dec 3, 2009
5,651
2,000
Akubali kuwa ndoa ni taasisi na kama ilivyo kwa kila taasisi ndoa ina mtendaji mkuu ambaye ni mume. Mambo ya Beijing awaachie akina Ananilea Nkya huko huko kwenye TV. Ayasikilize wanayosema lakini achanganye akili za mbayuwayu na za kwake.

Sasa ili niendelee kukupa sera zaidi kwanza nijulishe kama umeolewa au la? na kama umeolewa una muda gani katika ndoa yako na je umepata mtoto au watoto. Hii ni muhimu kwa sababu kila hatua ina maelekezo yake mahsusi kuhusu nini hasa mwanaume anataka.
 

Mocrana

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
536
250
Akubali kuwa ndoa ni taasisi na kama ilivyo kwa kila taasisi ndoa ina mtendaji mkuu ambaye ni mume. Mambo ya Beijing awaachie akina Ananilea Nkya huko huko kwenye TV. Ayasikilize wanayosema lakini achanganye akili za mbayuwayu na za kwake.

Sasa ili niendelee kukupa sera zaidi kwanza nijulishe kama umeolewa au la? na kama umeolewa una muda gani katika ndoa yako na je umepata mtoto au watoto. Hii ni muhimu kwa sababu kila hatua ina maelekezo yake mahsusi kuhusu nini hasa mwanaume anataka.
Natarajia kuingia kwenye hiyo taasisi soon, so i want my husby 2 b awe proud na mm
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,328
0
Swali gumu na halina jibu moja,lakn ngoja nieleze yangu
1.awe mzuri(subjective kwa vigezo vyangu)
2.awe anajiamini(hapa namanisha awe na say na asimamie kile anachokiamni)_sio nafanya makosa anachekacheka kwa uoga.
3.awe mtiifu(aitambue nafasi yangu kwake na kwa familia i.e baba kichwa cha nyumba).
4.awe msikivu na mueledi wa mambo(sio anaambiwa vitu na kukurupuka na kuanza kurusha mawe)
5.asiwe mhanga sana wa maisha(hapa namaanisha asiwe mbahili kupita kiasi)..kila kitu bajeti_sio
6.mcheshi na mkarimu kwa familia na wageni pia
7.awe msafi na ajue kutimiza wajibu na majukumu yake i.e kupika,kufua,usafi wa ndani etc
8.asiwe na wivu kupita kiasi..kila mara kukuuliza uko wapi,unafanya nn,na kina nani?

Ni hayo niliyofanikiwa kuyakumbuka,ila natumaini yapo mengine sema wateja ni wengi wanahitaji huduma ya kushonewa na kubrashiwa viatu,...anyway_i will be back

Masharti na vigezo unavyovitaka suppose vinazingatiwa , sasa mazee wewe una reciprocate kwa kuwa na sifa zipi?
 

Tata

JF-Expert Member
Dec 3, 2009
5,651
2,000
hapa leo mnaongea point

Atazipata nyingi tu na sababu kubwa ni approach aliyotumia. Ameuliza kwa busara na inaonekana ni kweli anataka apate ufahamu. Mara nyingi huwa tunamhudumia mwanamke kutegemea na anavyokuja. Ukija na mada yenye madharau kwa wanaume utaishia kupata majibu yenye madharau tu vilevile. Tatizo kina mama wengi hawatambui uwezo walio nao juu ya wanaume - wazungu wanaita "power of a woman".
 

Smile

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
15,384
1,250
ngoja kesho ntakuja na yenu,...na wewe ujitahidi kumwaga mapoint basi
kweli leo mmeamka vizuri yale oooh demu wangu ana mbweche mkubwa yale kuna siku tutavunjana huku mjue
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
58,039
2,000
Tumekuwa tukizoea kitchen party makungwi wake ni wanawake wenzetu kukueleza nn unatakiwa kumfanyia mumeo mm leo naomba kuwauliza wahusika wenyewe, ww kama mwanaume ungependa mkeo aweje kwa maana ya tabia, akufanyia mambo gani sio kwenye sita kwa sita bali kwenye idara zote, ili uweze hata kutamba mbele ya wanaume wenzio kuwa you have the best wife!

swali zuri sana hili. Kitchen parties are 100% useless
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,316
2,000
kweli leo mmeamka vizuri yale oooh demu wangu ana mbweche mkubwa yale kuna siku tutavunjana huku mjue
mm nalitambua hilo,na ndio maana nikitaka kuliwasha ni lazma nifunge vioo,...ila hiyo tabia ya kutembea na viwembe uache bana.
 

Cantalisia

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
5,224
1,195
Swali gumu na halina jibu moja,lakn ngoja nieleze yangu
1.awe mzuri(subjective kwa vigezo vyangu)
2.awe anajiamini(hapa namanisha awe na say na asimamie kile anachokiamni)_sio nafanya makosa anachekacheka kwa uoga.
3.awe mtiifu(aitambue nafasi yangu kwake na kwa familia i.e baba kichwa cha nyumba).
4.awe msikivu na mueledi wa mambo(sio anaambiwa vitu na kukurupuka na kuanza kurusha mawe)
5.asiwe mhanga sana wa maisha(hapa namaanisha asiwe mbahili kupita kiasi)..kila kitu bajeti_sio
6.mcheshi na mkarimu kwa familia na wageni pia
7.awe msafi na ajue kutimiza wajibu na majukumu yake i.e kupika,kufua,usafi wa ndani etc
8.asiwe na wivu kupita kiasi..kila mara kukuuliza uko wapi,unafanya nn,na kina nani?

Ni hayo niliyofanikiwa kuyakumbuka,ila natumaini yapo mengine sema wateja ni wengi wanahitaji huduma ya kushonewa na kubrashiwa viatu,...anyway_i will be back
IGWEEEEEEEEEEEEEEEEE!Asante sana,wateja wakipungua rudi utumalizie na hayo mengine!
 

Smile

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
15,384
1,250
mm nalitambua hilo,na ndio maana nikitaka kuliwasha ni lazma nifunge vioo,...ila hiyo tabia ya kutembea na viwembe uache bana.
wee yani mtu hadi kwenye kiwiko cha mkono jamani cantalisia kamuhifadhi kweli bana leo mimi ningemlaza ndani bana khaaaaaaaaaaaaaaa
ilawatu wana ukame bana khaaaaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom