Wanaume na kushikwa Makalio

Wanaume na kushikwa Makalio

Hao wooooote waliojifanya kuandika maneno ya vitisho hapa ndio wa kwanza kuchezewa makalio na wenzi wao na hata kulambwa kuanzia shingoni mpaka kwenye mfereji wa makalio, ila hapa watarusha maneno yote makali, lol.

Yanayotendeka vyumbani laiti siku moja nyumba zingeondolewa ghafla wengine tungepoteza fahamu kwa yale ambayo tungeyaona.
 
Habarini wana MMU. Nimewamisi sana. Natumai mtanistahi kidogo nawajua kwa majibu ya ovyo hamjambo.

Mimi kuna observation nimepata. Wanaume kwanini hampendi kushikwa makalio na wenzi wenu? Kwa kweli mimi naona makalio ni sehemu sexy sana kwa mwanaume. Tena mwanaume akiwa na vile vijitako vigumu ndio vizuri sana. Sasa boyfriend wangu nikimshika tako ana-mind sana Hadi anataka kunipiga.

Acheni hizo bhna mbona nyie mnatushika kila sehemu hatulalamiki. Nawasihi muache ubinafsi mnajiachie na sisi tufaidi tunavyopenda kwenu.

Nipeni sababu jamani maana nahisi huyu bwana hanitendeni haki kwa kuninyima kitu ninacho enjoy.
Yaani mimi ningekuwa huyo boy friend wako ungekuja kuleta stori tofauti hapa maana ungepokea kipigo cha mbwa mwizi.
 
yaani unatamani umuache kisa hataki guswa nyama zake za makalio....mwache tuuu......bora uende na huo upumbafu wako......na utakaye mgusa katulia,,,, mwanamke mwenzio huyo...akutoboa nae atobolewa uani.....
 
Habarini wana MMU. Nimewamisi sana. Natumai mtanistahi kidogo nawajua kwa majibu ya ovyo hamjambo.

Mimi kuna observation nimepata. Wanaume kwanini hampendi kushikwa makalio na wenzi wenu? Kwa kweli mimi naona makalio ni sehemu sexy sana kwa mwanaume. Tena mwanaume akiwa na vile vijitako vigumu ndio vizuri sana. Sasa boyfriend wangu nikimshika tako ana-mind sana Hadi anataka kunipiga.

Acheni hizo bhna mbona nyie mnatushika kila sehemu hatulalamiki. Nawasihi muache ubinafsi mnajiachie na sisi tufaidi tunavyopenda kwenu.

Nipeni sababu jamani maana nahisi huyu bwana hanitendeni haki kwa kuninyima kitu ninacho enjoy.
mkiomba ndogo mnalalamika wakati mnapenda kushika matako.
 
Imeandikwa kwamba kwenye ndoa mwanamke hana amri juu ya mwili wake bali mumewe vivyo hivyo mwanamume hana amri juu ya mwili wake bali mkewe

Subiri uolewe mkuu utayashika upendavyo lakini nikutakie kila la heri
 
Kuchamba kwingi, mwisho utashika na mavi.
tapatalk_jpeg_1568211858235.jpeg
 
Hao wooooote waliojifanya kuandika maneno ya vitisho hapa ndio wa kwanza kuchezewa makalio na wenzi wao na hata kulambwa kuanzia shingoni mpaka kwenye mfereji wa makalio, ila hapa watarusha maneno yote makali, lol.

Yanayotendeka vyumbani laiti siku moja nyumba zingeondolewa ghafla wengine tungepoteza fahamu kwa yale ambayo tungeyaona.

Wanataka waonekane gangster humu kumbe ndo wale wale.
 
Back
Top Bottom