Bulaya001
JF-Expert Member
- Dec 21, 2018
- 6,135
- 6,917
Umeshatoa tiGO mara ngapi??ila nyie hadi tigo mkitaka mnapewa. Acheni ukoloni.
Umeshatoa tiGO mara ngapi??ila nyie hadi tigo mkitaka mnapewa. Acheni ukoloni.
AiseeeKuna muda nafikiria kumuacha. Kwanini aninyime kitu nachotaka. Mbona yeye kila anachotaka nampa.
Yaani mimi ningekuwa huyo boy friend wako ungekuja kuleta stori tofauti hapa maana ungepokea kipigo cha mbwa mwizi.Habarini wana MMU. Nimewamisi sana. Natumai mtanistahi kidogo nawajua kwa majibu ya ovyo hamjambo.
Mimi kuna observation nimepata. Wanaume kwanini hampendi kushikwa makalio na wenzi wenu? Kwa kweli mimi naona makalio ni sehemu sexy sana kwa mwanaume. Tena mwanaume akiwa na vile vijitako vigumu ndio vizuri sana. Sasa boyfriend wangu nikimshika tako ana-mind sana Hadi anataka kunipiga.
Acheni hizo bhna mbona nyie mnatushika kila sehemu hatulalamiki. Nawasihi muache ubinafsi mnajiachie na sisi tufaidi tunavyopenda kwenu.
Nipeni sababu jamani maana nahisi huyu bwana hanitendeni haki kwa kuninyima kitu ninacho enjoy.
mkiomba ndogo mnalalamika wakati mnapenda kushika matako.Habarini wana MMU. Nimewamisi sana. Natumai mtanistahi kidogo nawajua kwa majibu ya ovyo hamjambo.
Mimi kuna observation nimepata. Wanaume kwanini hampendi kushikwa makalio na wenzi wenu? Kwa kweli mimi naona makalio ni sehemu sexy sana kwa mwanaume. Tena mwanaume akiwa na vile vijitako vigumu ndio vizuri sana. Sasa boyfriend wangu nikimshika tako ana-mind sana Hadi anataka kunipiga.
Acheni hizo bhna mbona nyie mnatushika kila sehemu hatulalamiki. Nawasihi muache ubinafsi mnajiachie na sisi tufaidi tunavyopenda kwenu.
Nipeni sababu jamani maana nahisi huyu bwana hanitendeni haki kwa kuninyima kitu ninacho enjoy.
Kuna muda nafikiria kumuacha. Kwanini aninyime kitu nachotaka. Mbona yeye kila anachotaka nampa.
Kuna muda nafikiria kumuacha. Kwanini aninyime kitu nachotaka. Mbona yeye kila anachotaka nampa.
Inamaana hata tigo unampa?Kuna muda nafikiria kumuacha. Kwanini aninyime kitu nachotaka. Mbona yeye kila anachotaka nampa.
Kwahiyo wewe hata tigo akiomba unampa?Kuna muda nafikiria kumuacha. Kwanini aninyime kitu nachotaka. Mbona yeye kila anachotaka nampa.
Hao wooooote waliojifanya kuandika maneno ya vitisho hapa ndio wa kwanza kuchezewa makalio na wenzi wao na hata kulambwa kuanzia shingoni mpaka kwenye mfereji wa makalio, ila hapa watarusha maneno yote makali, lol.
Yanayotendeka vyumbani laiti siku moja nyumba zingeondolewa ghafla wengine tungepoteza fahamu kwa yale ambayo tungeyaona.