Wanaume muwe wasafi basiiii khaaaaa


BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
umofia kwenu.....

Nimekaa nalo hili toka mchana......

Kaka zetu vipi jamani? Hata kujipenda kidogo?
Unakuta mwanaume, msomi na masters yake ananuka uvundo? Ananuka kutu? Ananuka kama maharage yaliyochacha?

Hivi hamjinusi?
Au hiyo harufu mnadhani ni perfume?
Mwanaume unavaa shati moja siku tatu?

Imagine mko kwenye kikao, mwanaume kichwani zinachaji anatema pointi ila mweeee harufuuuuuu.....ptuuuuuuuu unatamani kutapika.... Mwili unatema harufu kaliii

Tena wale mliooa msiseme wake zenu hawawaandai, usafi ni hulka ya mtu, kama ni msafi hutosubiri kusafishwa na mkeo.....

Please please jamani.......
Wanaume , Mtu ni afya, jali afya yako,
koga angalau mara mbili kwa siku, nguo hata kama ni kauka nikuvae ifue iwe safi, nyoq makwapa, nyoa mnarani, paka perfume, hata deorodanti zipo za bei nafuu mfano za fa, si lazima upake expensive.....

Jipende na jijali......

Nawatakia usiku mwema....

 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Duuuuuh mtu ana masters asijipende????? Anyway hiyo ni changamoto kwa wasiojipenda.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,665
Likes
908
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,665 908 280
Usafi ni hulka ya mtu tu,havina uhusiano na elimu wala status. Mwingine ndivyo alivyo...kurudia soksi ndo jadi yake,na wala hakerekwi na harufu ya miguu au uvundo wa boksa yake aliyovaa kuanzia Jumatatu mpk Ijumaa. Hana shida!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,319
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,319 280
Namshukuru Mungu mie nimeliepuka, maana siku nikinuka tu na kazi sina na kwa mama Ngina utukufu sipati................LOL
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,594
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,594 280
Duh... me huwa nashangazwa na wanaume waliooa kutokuwa smart... hivi kweli anawezaje kuondoka nyumbani kwake akiwa rafu??? mkewe huwa yuko wapi???
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
13
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 13 0
Kweli aseee kuna wanaume akipita karibu hiyo harufu balaa, badilikeni bana...........mnakeraaaa
 
M

mipango k

Senior Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
100
Likes
1
Points
0
M

mipango k

Senior Member
Joined Oct 31, 2012
100 1 0
usafi ni afya pia ni hulka ya mtu,elimu sio tatizo,suala ni tabia ya mtu binafasi.pia mwanamke anaweza kuchange mumewe.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Duh... me huwa nashangazwa na wanaume waliooa kutokuwa smart... hivi kweli anawezaje kuondoka nyumbani kwake akiwa rafu??? mkewe huwa yuko wapi???
mlaumu mwanamke mwenzio na sio mmewe upo hapo bishosti...:eek:hwell:
 
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
668
Likes
3
Points
35
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
668 3 35
Sasa ukute huyo mwanamke anayenuka...unaweza kuanza kuugua homa! acheni hizo bana usafi ni muhimu kwa wote,
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,317