Wanaume Mungu anawaona, heshimu kidogo tu mkeo

Wanaume Mungu anawaona, heshimu kidogo tu mkeo

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Posts
38,375
Reaction score
56,096
Habari za Ijumaa,

Pole na mihangaiko ya jua kali,

Nimerudi kwa wanaume wenye ndoa, tunajua wanaume wengi michepuko ndo mambo zenu ila sasa zisifike hukuu. Nina rafiki yangu ameolewa na wana watoto wanne na mwenziwe. Juzi mume karudi kaoga, amelala.

Mwanamke akaingia chumbani akakuta suruali ya mmewe imedondoka chini,akaikota ili aitundike juu. Akahisi kwenye mifuko kuna uchafu wa karatasi,kaingiza mkono kwenye mifuko ya suruali akatoa karatasi.

Akazifungua kakuta karatasi za hospitali za majibu ya HIV ya jina la mumewe na mdada mwengine wametoka kupima, yule baba kazisahau kwenye mifuko ya suruali, jamani mdada kapigia simu analiaa, nikamuambia tulia wewe majibu yanasemaje? Wako negative nikamuambia shukuru kakumbuka na kupima maana hayo ni mapito tu.

Ila huyu mume ni stubborn jamani, anapenda chini kashafumania sana dada wa watu mpaka na wadada wa kazi.

Sawa tunajua kubadilika kua na mke mmoja hamuwezi kwa hila zenu, but at least heshimu mkeo basi kama unagonga show za nje gongea mbali na makazi yako, kaa Kinondoni, chepuka Gongo la mboto na usitengeneze mazingira mkeo akajua loohh!

Mnatia aibu sana na mnaumiza sana wanawake zenu.
 
Huyo mwanamke kakosea kusearch suruali ya mmewe!
Wanawake acheni kupiga search waume zenu!
Hata kama unahisi kuna uchafu we acha, usiingize kabisa mkono kwenye suruali ya mmeo labda kama unafua!..
Hivi kwani wanaume wanasearch mapochi yenu?
Stress mnajitafutia wenyewe halafu ipo siku utaweza mwingiza hasara mmeo na familia yote ikapata hasara!
Mwanaume anaweza kuwa na kadocument kadogo/kakaratasi hata kachafuchafu kalikochakaa mfukoni wewe kwa kiherehere chako ukakitoa na kutupa kumbe ndio kinawafanya muishi mjini,
Wanawake acheni kupiga search suruali za waume zenu....
 
Huyo mwanamke kakosea kusearch suruali ya mmewe!
Wanawake acheni kupiga search waume zenu!
Hata kama unahisi kuna uchafu we acha, usiingize kabisa mkono kwenye suruali ya mmeo labda kama unafua!..
Hivi kwani wanaume wanasearch mapochi yenu?
Stress mnajitafutia wenyewe halafu ipo siku utaweza mwingiza hasara mmeo na familia yote ikapata hasara!
Mwanaume anaweza kuwa na kadocument kadogo/kakaratasi hata kachafuchafu kalikochakaa mfukoni wewe kwa kiherehere chako ukakitoa na kutupa kumbe ndio kinawafanya muishi mjini,
Wanawake acheni kupiga search suruali za waume zenu....
Mke huyo huyo ndo anaefua hizo suruali, sasa asikague nguo anazozifua kisa zombie lake lina uchafu mfukoni?
 
Huyo mwanamke kakosea kusearch suruali ya mmewe!
Wanawake acheni kupiga search waume zenu!
Hata kama unahisi kuna uchafu we acha, usiingize kabisa mkono kwenye suruali ya mmeo labda kama unafua!..
Hivi kwani wanaume wanasearch mapochi yenu?
Stress mnajitafutia wenyewe halafu ipo siku utaweza mwingiza hasara mmeo na familia yote ikapata hasara!
Mwanaume anaweza kuwa na kadocument kadogo/kakaratasi hata kachafuchafu kalikochakaa mfukoni wewe kwa kiherehere chako ukakitoa na kutupa kumbe ndio kinawafanya muishi mjini,
Wanawake acheni kupiga search suruali za waume zenu....
Halafu hizo nguo zitafuliwaje bila kutoa vitu ? Mngekuwa hamtaki search mngejifulia na kujua kuweka nguo zenu kwa ustaarabu.
 
Habari za Ijumaa!

Pole na mihangaiko ya jua kali!

Nimerudi kwa wanaume wenye ndoa,tunajua wanaume wengi michepuko ndo mambo zenu Ila sasa zisifike hukuu!!

Nina rafiki yangu ameolewa na wana watoto wanne na mwenziwe!

Juzi mume karudi kaoga,amelala!

Mwanamke akaingia chumbani akakuta suruali ya mmewe imedondoka chini,akaikota ili aitundike juu!
Akahisi kwenye mifuko kuna uchafu wa karatasi,kaingiza mkono kwenye mifuko ya suruali akatoa karatasi!

Akazifungua!!!
Mmmhhhh!!!
Akakuta,Karatasi za hospitali za majibu ya HIV ya jina la mmewe na mdada mwengine wametoka kupima!!yule baba kazisahau kwenye mifuko ya suruali!

Jamani mdada kapigia simu analiaa!!nkamuambia tulia wewe majibu yanasemaje?
wako negative nkamuambia shukuru kakumbuka na kupima maana looihh!!hayo ni Mapito tu!

Ila huyu mume ni stubborn jamani,anapenda chini kashafumania sana Dada wa watu mpk na wadada wa kazi!


Sawa tunajua kubadilika kua na mke mmoja hamuwezi kwa hila zenu!
But at least heshimu mkeo basi!!
Km unagonga show za nje gongea mbali na makazi yako

Kaa Kinondoni chepuka gongo la mboto!na usitengeneze mazingira mkeo akajua loohh!!

Mnatia aibu sana na mnaumiza sana wanawake zenu!
Na rafiki yako mweleze ajue jinsi ya kumkamata mume wake. Wengine tunapenda usiku mara tatu na kama yeye hataki hayo ndo madhara. Wengi wakiwa ndani ya ndoa hasa baada ya kuwa na watoto wawili na zaidi utapata K kwa mbinde mpaka unatamani ardhi ipasuke kwa CCM juu usiku kucha. Haiwezekani mwanaume uje ati mpaka umeoga bila ya kulipiza kisasi.
 
Habari za Ijumaa!

Pole na mihangaiko ya jua kali!

Nimerudi kwa wanaume wenye ndoa,tunajua wanaume wengi michepuko ndo mambo zenu Ila sasa zisifike hukuu!!

Nina rafiki yangu ameolewa na wana watoto wanne na mwenziwe!

Juzi mume karudi kaoga,amelala!

Mwanamke akaingia chumbani akakuta suruali ya mmewe imedondoka chini,akaikota ili aitundike juu!
Akahisi kwenye mifuko kuna uchafu wa karatasi,kaingiza mkono kwenye mifuko ya suruali akatoa karatasi!

Akazifungua!!!
Mmmhhhh!!!
Akakuta,Karatasi za hospitali za majibu ya HIV ya jina la mmewe na mdada mwengine wametoka kupima!!yule baba kazisahau kwenye mifuko ya suruali!

Jamani mdada kapigia simu analiaa!!nkamuambia tulia wewe majibu yanasemaje?
wako negative nkamuambia shukuru kakumbuka na kupima maana looihh!!hayo ni Mapito tu!

Ila huyu mume ni stubborn jamani,anapenda chini kashafumania sana Dada wa watu mpk na wadada wa kazi!


Sawa tunajua kubadilika kua na mke mmoja hamuwezi kwa hila zenu!
But at least heshimu mkeo basi!!
Km unagonga show za nje gongea mbali na makazi yako

Kaa Kinondoni chepuka gongo la mboto!na usitengeneze mazingira mkeo akajua loohh!!

Mnatia aibu sana na mnaumiza sana wanawake zenu!
Hawasikiagi hawa hata ungewaambia kwa kutumia bomu la nuklia! Wanatawaliwa na hicho kimguu chao cha katikati.
 
Hivi kumbe siku hizi na majibu wanatoa kwa maandishi!!! ANGAZA walikuwa wanakwambia kwa mdomo tu, labda uwapelekee document inayoonyesha majibu yako yanahitajika mahali fulani, lakini kama ni kujua afya yako tu wanakwambia unasepa.
 
Mwanaume kula chakula chako cha mwenzio si salama
 
Halafu hizo nguo zitafuliwaje bila kutoa vitu ? Mngekuwa hamtaki search mngejifulia na kujua kuweka nguo zenu kwa ustaarabu.
Nlisema labda kama anazifua...
Na ni bora wakati kabla mke hajafua amuambie mmewe aangalie kwenye mifuko ya suruali zake mwenyewe,
itamuepusha na mengi!!
Mke huyo huyo ndo anaefua hizo suruali, sasa asikague nguo anazozifua kisa zombie lake lina uchafu mfukoni?
 
Back
Top Bottom