Ndio nyie mkilala simu iko kwenye kaptura na mkioga mnaingia nazo hadi bafuni mana sio kwa kauli hizo.Msimamo ni kwamba simu yangu mali yangu ntakupa kwa ruhusa yangu.
Kama ni dharula omba simu kistaarabu utapewa sio kuchukua utasema ya kwako tu.
Mara nying mkipewa simu ndio mnapoanza kufanya upekuzi na kuacha kufanya mlichokifata
Tukiheshimiana kwenye namna ya kuomba mali yangu halali hakuna atakaekunyima simu,
Mbona ukiwa na shida ya pesa hurukii kwenye wallet na kuchukua unakuja unaomba unapewa bas na kwenye simu uwe na heshima hyo hyo.
Kuoga tunaenda woteNdio nyie mkilala simu iko kwenye kaptura na mkioga mnaingia nazo hadi bafuni mana sio kwa kauli hizo.
Nakupendea hapo tu mwenyewe huna hiyana.Kakubal matokeo ndio maana kapewa jibu zuur kabisa
ha ha ha ha ha haaaNakupendea hapo tu mwenyewe huna hiyana.
Ya kweli hayo?Kuoga tunaenda wote
Ha ha ha ha wewe utoe ushuhuda juu ya hiloYa kweli hayo?
HAHAHHAHAHAHAHAH DU UMETISHA MKUUSimu yangu wewe ya nin siku nyengne nakumiminia risasi.
mmh kwa kweli mkuu nisipoangalia nitavunjwaPunguza kiherehere,utavunjwa!!
hawa viumbe wamezid sana kila siku simu simu shubaamit!!!!HAHAHHAHAHAHAHAH DU UMETISHA MKUU
michepuko tuu ndo inawasumbuamademu vihere here sana... sasa we umekosa option zote mpaka ushike simu yangu... kama ni mimi ndo mwisho wa mahusiano... kimbele mbele tu!!!!!
Umeshaniona mnyonge wako eeeHa ha ha ha wewe utoe ushuhuda juu ya hilo
sio michepuko.. uwe unauliza.. muda mwingine na"download apps.. sasa hamchelewi kuvuruga... shika uone kama sijakutoa pua hiyo!!!!michepuko tuu ndo inawasumbua
Ur my valentineUmeshaniona mnyonge wako eee
Na usitake kua zaidi maana utaliaHabari za leo wanajamvi,
Jamani leo nimestaajabu. Nikiwa nimetolewa dinner na shemeji yenu mtarajiwa huku tukibadilishana mawazo ya hapa na pale nikapata simu ya msiba sasa kwa kuwa sina salio la kutosha nikasema nichukue simu ya shem wenu ili nipate kujua zaidi juu ya msiba.
Lakini mwenzenu ile nimeshika simu tuu nikashangaa ghafla nimevutwa mkono yani mkono umenyongorotwa kidogo nitoe damu. Ile nataka kukimbia nayo nikavutwa mpaka mkono kidogo nivunjike. Hivi jamani wanaume mna nini ni vitu gani au siri zipi ambazo hampendi zijulikane.
Naombeni kujuzwa
Hivi mwisho saa ngapi vileeUr my valentine