Wanaume mliopata wapenzi JF mliwezaje?


Afu kuna thread ishawahi kuletwa hapa....yaani kuna watu hawaonekani jukwaani mwezi mzima,lakini yuko online.....ila sasa Pm ndo jukwaa lake....hahahahaa.....uwiiiiiii!!!!
 
Last edited by a moderator:
Hahaha....kwa hiyo unataka ufundishwe nini mkuu kama kukamata tetere unaweza?

Angekua anaweza si angeshakamata mmoja akapata jibu la swali lake???
Unadanganyika? Mtoeni uoga Msukuma huyo.
 
Mie niko poa shem.

Ashukuriwe Mungu...

Kwahiyo mtu anaweza jifanya maarufu wa humu na akamega mzigo?
Nyie wanaume nyie....haahahahahh

Kuna mzigo ulishushwa na lara 1 humu...

Unaelezea kidume mmoja anavyotumia mbinu mbalimbali kula papuchi...

Mbinu mojawapo ndio hiyo kujipa jina linalovuma...

Mwanaume akiamua hashindwi atii...
 

Umeandika ukweli mtupu!!! washawahi kunipm kama watatu nikawapoteza nikafikiri nimidume inataka kunizingua akili?? KUMBEEE.

nashukuru Watu8 kunifumbua macho nalifanyia kazi kuanzia leo.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu hata ukitembelea nyota ya mtu maarufu humu..kama we nyota yako ni kama ya dokta love(pimbi) hautoki..shyland uenda ana nyota ya pimbi

Hahah...sasa ndio anataka afunzwe utade wa kung'oa mizigo humu

Huenda kaichoka hiyo nyota kimeo...
 
Afu kuna thread ishawahi kuletwa hapa....yaani kuna watu hawaonekani jukwaani mwezi mzima,lakini yuko online.....ila sasa Pm ndo jukwaa lake....hahahahaa.....uwiiiiiii!!!!
Bora wa kupotea mwezi mzima.
Mtu kajiunga ana mwaka, post zake mbili anakuja pm, Hi!
Unajua tu hapa Mwanaume yupo kazini.
 
Umeandika ukweli mtupu!!! washawahi kunipm kama watatu nikawapoteza nikafikiri nimidume inataka kunizingua akili?? KUMBEEE.

nashukuru Watu8 kunifumbua macho nalifanyia kazi kuanzia leo.

Ukute midume kweli na walikua wanakufikiria tofauti kama ulivyowafikiria.
 
Last edited by a moderator:
Ashukuriwe Mungu...



Kuna mzigo ulishushwa na lara 1 humu...

Unaelezea kidume mmoja anavyotumia mbinu mbalimbali kula papuchi...

Mbinu mojawapo ndio hiyo kujipa jina linalovuma...

Mwanaume akiamua hashindwi atii...

Asante shem.

Ila wanaume wa humu nimewavulia kofia....yaani unashangaa ID hujawahi kuiona hata siku moja jukwaani lakini huko PM unashinda na kuamka nayo....daadeqqqq....
 

Hahahahahahahah watu mna fasihi mpaka raha
 
Angekua anaweza si angeshakamata mmoja akapata jibu la swali lake???
Unadanganyika? Mtoeni uoga Msukuma huyo.

Hahah...

Halafu watu kama hawa wakishaonja warembo wa hapa ndio huwatoi nakwambia...

Bora aendelee kuwa muoga hivi hivi asije akaishia kuandikwa kwenye masredi ya kina silent killer...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…