Aah schezi na nyie tena,wewe na Nyani Ngabu sio watu wazuri
Ubuyengu bukubiza butale itulafunge imechi iliyofata!
Nasikia ukitumia ID ya mtu maarufu unatafuna vichwa kimya kimya...
Kwa kuanzia hebu tembelea nyota ya Nyani Ngabu naona ana bahati ya kutafuna warembo humu kama alivyokueleza hapo juu...
Ashukuriwe Mungu kwa kweli.
Kikubwa uzima.
Halafu nyie wenye vidomo domo ndo nawapenda sana.
Ni mwendo wa kuwakunja hadi nagonga shingo ya uzazi.
Ha haaa umechanganya mafile bana,ila tumefurahi kukuona ulingoni tena my mpenzi. Mungu bado anamakusudi nawe
Nasikia ukitumia ID ya mtu maarufu unatafuna vichwa kimya kimya...
Kwa kuanzia hebu tembelea nyota ya Nyani Ngabu naona ana bahati ya kutafuna warembo humu kama alivyokueleza hapo juu...
hahahaha Madam angekuwa hapa Jay F ningemunganusha nae pimu tuMpe hata dada yako....hahahaha naona mnapeana moyo.....mweeeee
Wewe tayari tushapinga na tushakubaliana vya kupeana.
Subiri hicho utakachonipa nikile na ketchup.
Hahahaaa... kama yule alietumia ID yako.
Ha ha haaa,kama yako ilivyotembelewa. Jamaa kafaudu kwa nyota yako lol
Vale ntakununulia kijoti njoo tucheje.
Neyo nakosimiza doho mpk kariakoo
Hahahaaa... kama yule alietumia ID yako.
Ujinga wataenda nao hadi peponi!!! thubutu ujionee.
Nasikia ukitumia ID ya mtu maarufu unatafuna vichwa kimya kimya...
Kwa kuanzia hebu tembelea nyota ya Nyani Ngabu naona ana bahati ya kutafuna warembo humu kama alivyokueleza hapo juu...
Weeee!! naye! unafata mkumbo tu. ulikuwa wapi? kuhoji awali?
Ha ha haaa,kama yako ilivyotembelewa. Jamaa kafaudu kwa nyota yako lol
.....kwa kweli nimechanganya mafile.....
Nashukuru sijambo mpenzi
Thubutu yenu bora mfungue mpya.....hizi za long hazikawii kwenda kukulipua jukwaa lingine.
Thubutuuuuu....kama hujashuhudia vumbi tuuuuu