Wanaume mliooa mke 1 mnashindaje changamoto hizi

Wanaume mliooa mke 1 mnashindaje changamoto hizi

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Moja kwa moja kwenye mada, ukiwa na mke1 kuna changamoto nyingi sana ambazo mpaka uwe mwanaume uliyeooa ndio utaelewa..
1.Mwanamke akizaa unafanyaje katika kipindi anachonyonyesha?
2.Akiwa blid unafanyaje ?
3.Vp akiwa amechoka hajisikii kuwa na wewe kwa wakati huo...unafanyaje?
4.Akiwa anaumwa tunafanyaje?
Yako mengi sana kiukweli wengi mtasema nimeongelea upande1,ni kweli sisi wanaume wadhaifu sana katika mahusiano
Asante...
 
Moja kwa moja kwenye mada, ukiwa na mke1 kuna changamoto nyingi sana ambazo mpaka uwe mwanaume uliyeooa ndio utaelewa..
1.Mwanamke akizaa unafanyaje katika kipindi anachonyonyesha?
2.Akiwa blid unafanyaje ?
3.Vp akiwa amechoka hajisikii kuwa na wewe kwa wakati huo...unafanyaje?
4.Akiwa anaumwa tunafanyaje?
Yako mengi sana kiukweli wengi mtasema nimeongelea upande1,ni kweli sisi wanaume wadhaifu sana katika mahusiano
Asante...
Ndoa ni zaidi ya Mapenzi...mkuu unaoa ili iwe hailali nje?
 
Moja kwa moja kwenye mada, ukiwa na mke1 kuna changamoto nyingi sana ambazo mpaka uwe mwanaume uliyeooa ndio utaelewa..
1.Mwanamke akizaa unafanyaje katika kipindi anachonyonyesha?
2.Akiwa blid unafanyaje ?
3.Vp akiwa amechoka hajisikii kuwa na wewe kwa wakati huo...unafanyaje?
4.Akiwa anaumwa tunafanyaje?
Yako mengi sana kiukweli wengi mtasema nimeongelea upande1,ni kweli sisi wanaume wadhaifu sana katika mahusiano
Asante...
umeandika upuuzi
 
Ni kweli Ana utoto flani kwanza ukiwa na familia Kuna saa majukumu yanabana had unasahau Hilo tendo
Sure mkuu. Yaani ukiwa bado kichwa akija komaa ndio unawaza tendo tu muda wote. Na upendo pia ukiwa na upendo haswa na mwenzi wako unaona ana tatizo anaumwa na mengineyo why ukae kuwaza ngono tu.
 
Back
Top Bottom