katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
- Thread starter
- #41
Kajamaa wapi niliwaambia siolewi tzhahaahah washakupora ka jamaa kako wamama wa mjini hatar
Kajamaa wapi niliwaambia siolewi tzhahaahah washakupora ka jamaa kako wamama wa mjini hatar
Sawa hatukatài ila maandiko hayasemi hivyoTatizo mnaona wivu saivi kibao kimegeuka jua linatokea magharibi mnaanza kumind.
Dezo mnataka nyie tu?
Nasema hivi "Marioo pigeni kazi, kuleni pesa zao" si wamewataka wenyewe.
Nimetendwa wapi?Katoto kazuri unaonekana umetendwa halafu hasira za mbebez wako unakuja kuzimalizia kwa kumuanzishia thread pole sana mamy mwache aende tu ndio mapenzi hayo
Wewe [emoji115] acha kuwandekezaAcha vijana wapake "girisi"
TehPapa ishavurugwa na kutoswa. Chezea vijana wa mjini
Yaan Mario mwaka huu lazima wahakikishe inalegea ni mwendo wa chapa lapa tuKajamaa wapi niliwaambia siolewi tz
Hahaha. Umenikumbusha kuna mshakaji akiongea alafu demu akaingilia maongezi anasemaWakati mumekalisha makalio pale beijing mwaka 95 na kutoka na maazimio ya kishujaa ya kutaka usawa,tulikuwa tunawaangalia tu,sasa ule usawa mliokuwa mnautaka ndo huu,mnaanza kulialia,tena mweyekiti wa mkutano alikuwa mbongo mama getrude mongela.wahenga wanasema haki huja na majukumu,mlichokipanda ndo mnakivuna hivi sasa.
Nasema hivii Mamarioo chapeni kazi,endesheni magari yao na hela zao tafuneni,kama wanaona umarioo ni kazi rahisi basi wanunue madildo wajimarioo wenyewe.
Two in oneKatoto una undugu na kritika?
Wanaume (mmario) .
Ukitunzwa na mwanamke ni sawa na kimdoli chenye kidudu kinachotawaliwa kama nini.
Msidhani wanawapenda wanawatumia tu kama wanaume wenye nazo kama chambo basi tu mnavyotufanyia sisi hata na wao wanawafanyia na wimbo wa ndindi unawahusu wakiwa choka .
Dah yaani nyie hamna hata aibu gari la mwanamke nguo nyumba yaani ni hewa tu ndio sio yake.
Dah aibu jishughulisheni.
Jamani acheni aibu.