Wanaume: Mkilelewa na wanawake mjue mko sawa na 'mdoli'

Wanaume: Mkilelewa na wanawake mjue mko sawa na 'mdoli'

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Posts
6,126
Reaction score
5,761
Wanaume (mmario) .
Ukitunzwa na mwanamke ni sawa na kimdoli chenye kidudu kinachotawaliwa kama nini.
Msidhani wanawapenda wanawatumia tu kama wanaume wenye nazo kama chambo basi tu mnavyotufanyia sisi hata na wao wanawafanyia na wimbo wa ndindi unawahusu wakiwa choka .
Dah yaani nyie hamna hata aibu gari la mwanamke nguo nyumba yaani ni hewa tu ndio sio yake.
Dah aibu jishughulisheni.
Jamani acheni aibu.
 
Back
Top Bottom