Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Zungusha? mmmmhh [emoji57]
 
Nyie endeleeni kutunanga. Huyo uliyempata atakuwa alikuwa anakuogopa hakuna mwanaume ambaye hapamp mashine, kwanza atagegedaje bila kupamp
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Khaaa natamani nikuchombeze ka Siri lakin naogopa
 
Leo kibao kimewageukia haya mje mseme sasa mpewe jina gani nyie msiojua mau*o.

Ila nimecheka kwa sauti aisee sababu sijawahi waza hii kitu. Hahaaaa

sumbai njoo huku jirani.
Hata mwanaume awe zoba kiasi gani akichokeka tu lazima apamp mashine
 
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Dah yaani ushatembea na wanaume wote duniani wako hivo??
 
Hii vita dah.... Ngumu na nzuri saana.

Hivi viuno vinakatwaje? Yan mwanaume unakata viuno?

Haisababishi ile sehem kuwa bwa.wa kweli?? Mmh

Hahaaa. Eti vita jirani.

Hata sijui mie jirani. [emoji85] [emoji85]. Huenda ikawa jirani.

Na hapo pia sijui jirani. [emoji85]
 
mara kibamia...kukatika sasa kumamakee si mnaeza sema hatujui kukaaa doggy stailii...angalieni hiii mambo asee....hizi ma fantasy ni kwere...itabidi kabla ya kusuguana watu wawe wanaandika list ya vitu wanavyotaka kama bile mpira kabla ya mechi tangaza mfumo unaotumika
Nimecheka yan umejua kuvunja mbavu zangu
 
Leo kibao kimewageukia haya mje mseme sasa mpewe jina gani nyie msiojua mau*o.

Ila nimecheka kwa sauti aisee sababu sijawahi waza hii kitu. Hahaaaa

sumbai njoo huku jirani.

Hahaaaah nimefikiria jins mwanaume ndo uko u(/-/! Sasa unakata viuno, hahaaaaah unakuwa kama unacheza kiwanzenza, dah aliyebuni ule mchezo mbunifu mno
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] imetosha tena.

Hebu peweni vipande vyenu sababu kila siku sie tu. Najionea akitokea mjanja anayeweza kuwashika mahali wacheni tu awape vipande vyenu.

Ila Demiss ni kiboko. Hahaaa.
Kiboko ya madoa sugu [emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8]
 
wanaume kazi tunayo, tukate viuno sijui mauno, tuwape pesa, tuwafikishe kileleni jamani hata huruma hamna!!!!
 
Back
Top Bottom