Kapeace
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 26,219
- 71,846
Ndo wamejaa mtaanihe.......kumbe kweli wapo!??
Ndo wamejaa mtaanihe.......kumbe kweli wapo!??
naona kama haiwezekani......Ndo wamejaa mtaani
Ooh real tukome tangu lini mkaweza kutokomoa nyie sangara???naona kama haiwezekani......
ndo mkome doing the old guards!
Sawa miss NgonoWw kama Hupend ni ww kila mtu na talanta yake
namaanisha muache sasa.hakuna kijana anaweza kupenya afu akatulia tu hapo anasikilizia,hata kama 'unaifinyia kwa ndani'!Ooh real tukome tangu lini mkaweza kutokomoa nyie sangara???
Ndo nakwambia awe babu au benten hakuna anaeweza kutufanya tukome km unabisha kamuulize Adam, Samson, na wengineonamaanisha muache sasa.hakuna kijana anaweza kupenya afu akatulia tu hapo anasikilizia,hata kama 'unaifinyia kwa ndani'!
Sasa vi - sponsa vyenu vingi si vibabu...ndo mkomage sasa!
Hata nabisha basi..nishatafutaga rekodi za kutisha.saa nne mpaka saa kumi usiku,na bado saa moja 'morning glory' ilikubali...hamuwez komeshwa nyie!Ndo nakwambia awe babu au benten hakuna anaeweza kutufanya tukome km unabisha kamuulize Adam, Samson, na wengineo
Ana pepo la ngono almaarufu jini mahaba niue.Ivi ni kwamba huwaga unawaza sex muda wote?? huna mada nyingine tofauti na hizi za kusex, harufu, vibamia and the alike?
Watizame wanaolia lia wote wanaume niletee mwanamke aliyeangushwa hapa ndo tuone nani anayekomeshwa sasaHata nabisha basi..nishatafutaga rekodi za kutisha.saa nne mpaka saa kumi usiku,na bado saa moja 'morning glory' ilikubali...hamuwez komeshwa nyie!
Ila muache tu hizo tabia sasa
Watizame wanaolia lia wote wanaume niletee mwanamke aliyeangushwa hapa ndo tuone nani anayekomeshwa sasa
Na ndo hatuachi sababu vichwa vyenu havina akili na mlitukabidhi siku ile pale bustanini ni kuwapeleka mperampera mpk mkunyee kwny suru zenu
For example mchezaji wa arsenal anaelala vibarazani
Sema wanawake oyeeee [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Dah..yule nae senge rema kweli.kamenyeka weee afu kila kitu kalipa goma!!!hawa wengine ni wanaume nusu pahmbaaf.
Ila Mungu kuwapa 'kale ka kitu' katuweza kweli aisee.
Li- Samson nalo likawekwa 'kichwa mapajani'(hii ni kauli mtambuka!).....likauza taifa zima.
sawa bana......wajanja nyie,mtaji kipochi!