Aisee hatujawa akina Fally ipupa sisiHabari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Hahaha karibu demissNatamani nikuchombeze hujui tu
Ha ha ha yaani ni balaa my dadaYaani hadi ule unyonge unauhisi kutokana na maandishi yao.
Ila mdogo wangu wanasemaga siku zote Mkuki kwa nguruwe. Hahahaaa.
kwa vile tunaambiwa sababu kuu ya mama kuwa na watoto wengi ni kutafuta gender balance au apate always akayemsukaHuruma ya nini??
Watoto wengi umenipa?kwa vile tunaambiwa sababu kuu ya mama kuwa na watoto wengi ni kutafuta gender balance au apate always akayemsuka
HeheheheheheWatoto wengi umenipa?
Hahahahahhah! We ni nomaLakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
KabisaUkweli humtoa mtu kifungon
he.......kumbe kweli wapo!??Wazee wa kusikilizia wavivu wazembe na ukute ana kitambi utahisi ulisukumize huko mbali