Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Njooni nyote msumbukao na shida ya tendo la ndoa nami nitakurdhisha nfate
 
Njooni nyote msumbukao na shida ya tendo la ndoa nami nitakurdhisha nfate
[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji4]nakuja
 
Back
Top Bottom