Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Jaman Ww hunipendi kabisa [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji23][emoji23][emoji23]
Huko Dodoma tafuta mtu wa kukumimbisha ili utulie na wajua mwanamke kabla hajabeba anakuwa hajitambui ila miezi 9 ni Mwalimu mzuri! Hata nikikupenda Mimi nina kidagaa sikuwezi
 
Huko Dodoma tafuta mtu wa kukumimbisha ili utulie na wajua mwanamke kabla hajabeba anakuwa hajitambui ila miezi 9 ni Mwalimu mzuri! Hata nikikupenda Mimi nina kidagaa sikuwezi
Ni pm i'd za watu wa dom
 
Mwenye matokeo ya TAIFA STARS naomba aweke hapa!
 
Semaaaaaa huu n ukweliiiiii kabisaaaa[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom