Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Oh! yamekuwa hayao!. Tukianza na dhana ya mie kuwa na mambo ya kishoga! Mtu akiwa na mambo ya kishoga ni shoga. Kwa mantiki hiyo lazima tumfasiri Shoga ana majukumu yapi hapa Tanzania. Huyu ni mtu ambaye analika na wanaume wenzake na hata akiwa na wanawake ni kusagana tu maana dushe halifanyi kazi. Imagine mie ni shoga, je nitawezaje kukupa watoto wakati kidagaa changu si riziki?Watoto wengi umenipa?
Una mambo ya kike ka shoga vile
Kamefurahiiii.........haya..Oye!!Sema wanawake oyeeee [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kiben ten nikupe kila kitu alafu na mauno usizungushe kafie mbele[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]Hela yangu nikupe, bia zangu umebugia! tena unipangie namna ya kukushugulikia! wtf! mm napump nimalize! hujakojoa shauri yako! utakojoa chooni kwenu!
Acha mkwara wewe....Kiben ten nikupe kila kitu alafu na mauno usizungushe kafie mbele[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Kwanza I'd na Avatar yako nyie ndo hamko romantic kabisa huwa mkifika mnachomeka tu bila maandalizi nimekusamehe tu mengineKwa hiyo mtoa mada umeamua kutafuta namna ya kutusema wanaume ili u-balance ukweli kwamba wengi wenu mna viuno vigumu? Mwanaume gani anamaliza bila kupump? Sijui inawezekana vipi hiyo!! Kusugua hizo kuta laini ndo raha yenyewe na mwanamke anayekata ni mtamu zaidi ya gogo.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Hela yangu nikupe, bia zangu umebugia! tena unipangie namna ya kukushugulikia! wtf! mm napump nimalize! hujakojoa shauri yako! utakojoa chooni kwenu!
Mimi napiga angle zote kwa mitindo mbalimbali yenye kuleta ladha murua kabisa,karibu sana ufurahie kugegedwaHabari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.