Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Naona wanawake magogo wanaanza kujihami siyo!!
Ukweli utabaki pale pale wanawake wasiojishughulisha kunako 6*6 ni magogo.
 
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
DCoB1zzW0AAK2nJ.jpg

C9x7BlcWAAEZU34.jpg

C9XVxeqUQAIuWir.jpg
 
Hela yangu nikupe, bia zangu umebugia! tena unipangie namna ya kukushugulikia! wtf! mm napump nimalize! hujakojoa shauri yako! utakojoa chooni kwenu!
 
Watoto wengi umenipa?
Una mambo ya kike ka shoga vile
Oh! yamekuwa hayao!. Tukianza na dhana ya mie kuwa na mambo ya kishoga! Mtu akiwa na mambo ya kishoga ni shoga. Kwa mantiki hiyo lazima tumfasiri Shoga ana majukumu yapi hapa Tanzania. Huyu ni mtu ambaye analika na wanaume wenzake na hata akiwa na wanawake ni kusagana tu maana dushe halifanyi kazi. Imagine mie ni shoga, je nitawezaje kukupa watoto wakati kidagaa changu si riziki?

Aidha mtu mwenye mambo ya kike ni mwanamke. Hivi unajua hapo umenipandisha hadhi? Hivi unajua mwanamke ana nguvu ya ziada ingawa wanaume huwa hatukubali bali practically mwanamke ni Boss wa mwanaume. Kumbuka watu huuana kwa ajili ya k (Makambako Njombe: Polisi amtwanga risasi hadi kufariki mpenzi wake ambaye ni Mwanajeshi) wangapi hapa JF mfano wanaenda hadi Katavi kutoka Arusha kufuata K. Kila mwanaume huomba K hadi kutoa machozi ya damu ila sijaona mwanamke anayeomba dushe. Mwanamke ni Boss na sie ni watwana wenu.

Kwa kuhitimisha nadhani hujanitukana ila umejaribu kunipa hadhi nisiyokuwa nayo ya kunieleza ati nina mambo ya kike. Ubarikiwe
 
Hela yangu nikupe, bia zangu umebugia! tena unipangie namna ya kukushugulikia! wtf! mm napump nimalize! hujakojoa shauri yako! utakojoa chooni kwenu!
Kiben ten nikupe kila kitu alafu na mauno usizungushe kafie mbele[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
 
Kwa hiyo mtoa mada umeamua kutafuta namna ya kutusema wanaume ili u-balance ukweli kwamba wengi wenu mna viuno vigumu? Mwanaume gani anamaliza bila kupump? Sijui inawezekana vipi hiyo!! Kusugua hizo kuta laini ndo raha yenyewe na mwanamke anayekata ni mtamu zaidi ya gogo.
 
Kwa hiyo mtoa mada umeamua kutafuta namna ya kutusema wanaume ili u-balance ukweli kwamba wengi wenu mna viuno vigumu? Mwanaume gani anamaliza bila kupump? Sijui inawezekana vipi hiyo!! Kusugua hizo kuta laini ndo raha yenyewe na mwanamke anayekata ni mtamu zaidi ya gogo.
Kwanza I'd na Avatar yako nyie ndo hamko romantic kabisa huwa mkifika mnachomeka tu bila maandalizi nimekusamehe tu mengine
 
Hela yangu nikupe, bia zangu umebugia! tena unipangie namna ya kukushugulikia! wtf! mm napump nimalize! hujakojoa shauri yako! utakojoa chooni kwenu!
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Mimi napiga angle zote kwa mitindo mbalimbali yenye kuleta ladha murua kabisa,karibu sana ufurahie kugegedwa
Na utaleta mrejesho hapa.
 
Mimi napiga angle zote kwa mitindo mbalimbali yenye kuleta ladha murua kabisa,karibu sana ufurahie kugegedwa
Na utaleta mrejesho hapa.
Utakuwa Mr smart si bure
 
Mmmmmmh..... Ilaa kama mwanamke mwenyewee kitandan hajishugurish hata mwanaume ukate miuno vipii huwezi pata raha penzi
 
Leo kibao kimewageukia haya mje mseme sasa mpewe jina gani nyie msiojua hayo mau*o.

Ila nimecheka kwa sauti aisee sababu sijawahi waza hii kitu. Hahaaaa

sumbai njoo huku jirani.
Mh ningeshangaa sana kama usingepitia hapa na kusema lolote
 
Back
Top Bottom