LEVEL
Senior Member
- Jul 4, 2013
- 195
- 51
Kuna wanaume wanaooa kabla hawajajipanga kimaisha hivyo hushirikiana vizuri na wake zao katika kutafuta maisha, ila pindi tu mambo yanapokua mazuri ghafla wanaume hawa hubadilika na kuacha ustaarabu waliokua nao enzi zile hawana kitu na huanza mateso kwa wake zao waliosaidiana kutafta maisha na kuwaona wake zao hawafai wakati wao ndo walio wadumaza watoto wa watu kwa matatizo ya kutokuwa na uwezo wa kuwapatia matunzo yanayostahili.
Watoto wa watu wanavumilia mlo moja kula ugali kila siku kusuka mara mbili kwa mwaka leo ukifanikiwa unamwona hafai! Tuacheni hizo laana aisee, baki na mkeo kwani wewe ndo ulomfanya mtoto wa watu awe hivyo alivyo.
Watoto wa watu wanavumilia mlo moja kula ugali kila siku kusuka mara mbili kwa mwaka leo ukifanikiwa unamwona hafai! Tuacheni hizo laana aisee, baki na mkeo kwani wewe ndo ulomfanya mtoto wa watu awe hivyo alivyo.