luambo makiadi
JF-Expert Member
- Nov 28, 2017
- 10,709
- 8,927
sisi chagas n educated huwez mkisi mkeo hadharan kaz ya chumban nnn?
Naona umetuamulia kweli kweli aisee ... By the way mapenzi Chumbani ati.Usilete uchaga Tanga utaishia kupiga nyet....!!!
Unakuta mwanaume anaaibu kama kademu kaform 3c,hawezi kumshika mpenzi wake hata mkono mbele ya watu,hawezi kumkiss mpenzi wake hata kiss la shavuni mbele ya watu yani mwanaume anakua na utoto sana.
Wengine wanajifanya ni wagumu mara wao ni hip hop hawa wanatokea kaskazini hawako romantic kabisa
Mwenzio naitwa danga sina mapenzi ya kitoto..!!!
Hiiii
Savasava mbeeNi kweli kabisa mm sidhubutu kufanya jambo kama hilo hadharani!
Ila sasa tukiwa chumbani najiachia kuliko shetani
Kama ni wachagga tupo hivo, basi acha nidumishe uchagga wangu
iyee mmekuSavasava mbee