Wanaume kukosa uaminifu, chanzo ni wanawake

Wanaume kukosa uaminifu, chanzo ni wanawake

Kidushe utembeze wewe umsingizie mwanamke
utakuwa unawaza kwa kutumia kichwa cha chini
haya na wanawake wamsingizie nani???
 
nafurahia hali yangu qudadeki...! mimi ni lover lover sasa!!!!

alaaaaa!!!! mmenisema vya kutosha! Ntuzu qudadeki usome hapa!! lol!


Kwi Kwi Kwi kwi
 
Last edited by a moderator:
ukitaka kadi nyekundu itende haki.. tupe nusu nusu mimi na malikia wa moyo wangu, mpenzi wangu, mama watoto, bebii, my sweetness, the one and only wherever... miss neddy!

otherwise, nikimkuta kwenye tim, navuruga!!!! qudadeki!


Huna huo uwezo!

Unajifanya mpole!
 
Last edited by a moderator:
Huna huo uwezo!

Unajifanya mpole!
hahaaaa!! itoe sasa uone!!

yani hapa niko naruka alingo na malikia wangu!! i dont care what i will buy* put your hands up in the sky... sky! hee! chezea alingo ww!
 
wow!! please be bombastic too! you know the day is romantic! so you get to dance alingo!!!

etiii thats true i will,so i can shine like diamond in star.....bt :nono: am afraid
 
etiii thats true i will,so i can shine like diamond in star.....bt :nono: am afraid

come on ichana!! you are grown up you know!! fear nothing.. anywhere as long as you dont break the laws!!

no one will come to shine you unless you start shining yourself! you get me sweetness??

rise up....!!! shine look excel!
 
kama unajitambua ww ni mke wa mtu na umeshaolewa tayar utakubali vp aje mtu mwingne akuambie anakupenda?? Hata kama upo desprated ndio ukubali kirahisi kumvulia nguo mwanaume mwingne? Au ukubali kusifiwa na kudanganywa kwa vi luxury?? Kiukweli wanawake msipoziruhusu nafsi zenu kuridhika na ulicho nacho mtagegedwa sana na mtaachwa sana na mtatandikwa mimba mpaka akili ikae sawa na mtatelekezwa....... Sababu tamaa zmewajaa. Nyie viumbe waajabu sana. Unafikia hatua ya kutaman kitu ambacho hujakitafuta ww halafu unataka kiwe cha kwako

Inaonesha una hasira sana inawezekana ilishakutokea kwa rafiki yako ndio maana unaandika kwa hamaki sana, pole sana lakini take it easy yaweza kuwa wewe ndie ulimsababishia kutoka
 
Kidushe utembeze wewe umsingizie mwanamke
utakuwa unawaza kwa kutumia kichwa cha chini
haya na wanawake wamsingizie nani???

sipat picha jinsi ulivyo. Majibu yako hayo hahahahaaaaa
 
Inaonesha una hasira sana inawezekana ilishakutokea kwa rafiki yako ndio maana unaandika kwa hamaki sana, pole sana lakini take it easy yaweza kuwa wewe ndie ulimsababishia kutoka

teh teh teh! Haijawahi kunitokea bali kulingana na kitengo changu nmesuruhisha kesi nyingi sana za ndoa..... Mm ndio kwanza hata sijaoa
 
Wanaume hawana mana kabisa,wanawake tunajitutumua kuwalea na kuwathamini lkn wao hawajali kazi ni kutupa maumivu. Unamfulia,unamnyooshea, viatu unabrush,maji unamuekea bafuni, chupu unafua hata kama ina m.v.,mpaka ma.uz.unamnyoa akija unampokea mapenzi shamsham sita kwa sita hata kama umechoka vp unampa haki yake...majukumu yote ya nyumbani unasimsmia wewe watoto wavae nguo nzur, waende shule yey hana hbr tena hata ndugu zake unawajali kiasi kwamba hachoki kuja nyumbani.... Lkn yeyw sasa ni kukuumiza kila leo. Baadhi ya wanaume sio
Pole sana dadangu, tutajirekebisha!! Tulijisahau, baadhi ya wadada wenzenu pia wanakosa staha, nasi tunateleza katika dhambi ya uzinzi.

Mtusamehe, tutajirekebisha!!!!
 
Kwanza sikubaliani na wewe, Wanaume pia ni tatizo tena changamoto hasa kwa wakati huu, Wanaume hawana uaminifu hawathamini familia zao wanathamini vimada, hawatusifii tukivaa vizuri wanasifia wapita njia, atakukataza kuingia jf yeye anakesha hapahapa tena mmu hasa ndio ukurasa wake, kwaiyo wanaume ni tatizo kubwa tu mnapaswa kuwa na moyo wa upendo kama ambavo sisi wanawake tunafanya, mkikosa kazi tunawalea na kamshahara kadogo hakohako, lakini kwa mwanamme, mwanamke akikosa kazi ndio mwanzo wa mwanyanyaso
Ila kama kazi au pesa imeyumba ya mwanaume mnaanza kuzigawa papuchi zenu kwa kwenda mbele,huku mkionyesha dharau bila kificho kwa mme zenu(please refer uzi wa lara 1 leo).MWANAUME NI PESA,PESA,PESA NDIO MTAJI WA KUMTULIZA MWANAMKE LA SIVYO CHA MOTO MME TUTAKIONA KAMA HATUNA PESA.
 
Baadhi ya wanaume waache kuvua boxers zao kwa kila wanayeona anafaa kwa ngono...
Nanyi wanawake, most of you are too cheap, yaani wadada mmekuwa warahisi kupitiliza. Mnavua pichu kwa yoyote tuuu...aaaah!!! Wengine ni wazuri tena wazuri sana ila tabia zao zinasikitisha.

Mwanamme ajuaye nini ataka kwa family yake hawezi kutongoza kila anaemwona.
 
Back
Top Bottom