Wanaume katili kama hitler


mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
huh....................hbu nisubirie gem ya Man U,wenyewe wanakuja asa hvi
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
22
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 22 0
umemaanisaha nini shostito?
 
escober

escober

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
391
Likes
3
Points
35
escober

escober

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
391 3 35
MWANAUME KATARI , JAMII YA AKINA HITLLER
unajua ilivyongumu kuishi na mwanaume mwenye mtazamo kwamba kila kitu unafanya fanya kama ninavyokuelekeza au in my way na anaamini huo ndio ushirikiana wa wanandoa.
Ni kama anajitahidi kufidia yale mama yake alikuwa anamfanyia na ni kweli kwake mwanamke ni kifaa fulani si mtu, si kiumbe sibinadamu
mkuu diddy hizi pumba huwa unazitoa wapi ati?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
PDidy must be on cracks... huwa sielewi flow ya taarifa zake
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
PDidy must be on cracks... huwa sielewi flow ya taarifa zake
kuna watu wameshauri apewe jukwwaa lake maalum
kwani yuko more usefull.wewe hujaiona hiyo thread?
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
kuna watu wameshauri apewe jukwwaa lake maalum<br />
kwani yuko more usefull.wewe hujaiona hiyo thread?
Thread zake zinaelimisha sema nae amezidi bhana kila sekunde anatoa thread mpk zinaboa ......kama muvi z kibongo!! kila cku muvi mpya.
 

Forum statistics

Threads 1,235,433
Members 474,570
Posts 29,221,926