Muuzaji Mkuu
JF-Expert Member
- Jun 18, 2022
- 892
- 1,999
Kuna Id zinachanganya sana.
ni kwelii asee mana kwa vizinga ninavyopigwa na hawa wezi nakubaliana na wewe..Huyo uliempata ni one in a million
Kama ulimwita wewe mwenyewe na hana naili unataka smwombe nani?Kama mpenzi wako ,,,,
Mkiwa mnafanya lile tendo mnafanya kwa upendo tuuu,,,,kama Hela atakupa siku nyingine kabisa na ataendelea kukupa hela wala usijali,,,
Lakini mmemaliza tendo tuuu unaomba nauli kwani hiyo business
Sent using Jamii Forums mobile app
Nini kimekupata?Hello.
Inakuaje mwanaume analala na wewe.
Hakuna sarufi mbovu anakuachia asubuhi je ukimuomba Unaonekana malaya.
Kama hakupi hela usimuombe njoo uniombe mimi, asije akakuona Malaya Bure mtoto wa watu.Hello.
Inakuaje mwanaume analala na wewe.
Hakuna sarufi mbovu anakuachia asubuhi je ukimuomba Unaonekana malaya.
Hakuna mwanaume wa hivyo labda ulilala na Mvulana ambae peda bado anaomba kupewa ama anatumiwa kutoka kwao.Hello.
Inakuaje mwanaume analala na wewe.
Hakuna sarufi mbovu anakuachia asubuhi je ukimuomba Unaonekana malaya.
Ukianza kutoa Kei kimkakati usinisahau please[emoji16][emoji16][emoji16]Akishalala na wewe anatakiwa kukupa pesa?
Unaweza ukanipa sababu ya msingi ili na mie nianze kutoa kei kimkakati?
Dah alafu ma bint wa hivi huja kupata wanaume vichefchef.Huyo uliempata ni one in a million
ngoja tumsaidie ...Sex in exchange of money is equal to prostitutionKwanza tafuta maana ya neno "MALAYA" ndio utajua sababu ya kuchukuliwa hvyo
Sio wewe pekee ako ata mimi imenichanganya piaKuna Id zinachanganya sana.
Binafsi kumpa mwanamke hela baada ya kulala nae,hua naona ni kama udhalilishaji fulani,ni kama umenunua huduma,ni kama huyo mwanamke anajiuza,ni kama unajionyesha kua una uwezo wa kumnunua binadamu mwenzako kwa starehe,kumpa hela sio lazima iwe baada ya kulala nae,kumpa hela siku za kawaida ni vizuri zaidi na hujenga heshima zaidi,
Hapa namzungumzia mtu na mpenzi wake na sio wale wakujiuza.
Mkishamalizana naye weka bei elekezi na mimi nile kei ya jf jamaniAkishalala na wewe anatakiwa kukupa pesa?
Unaweza ukanipa sababu ya msingi ili na mie nianze kutoa kei kimkakati?
Hasa kama mko na malengo nayeBinafsi kumpa mwanamke hela baada ya kulala nae,hua naona ni kama udhalilishaji fulani,ni kama umenunua huduma,ni kama huyo mwanamke anajiuza,