Wanaume iweje mtuone malaya tukiwaomba hela

Wanaume iweje mtuone malaya tukiwaomba hela

Hello.

Inakuaje mwanaume analala na wewe.

Hakuna sarufi mbovu anakuachia asubuhi je ukimuomba Unaonekana malaya.
Eeh ww ni malaya si umetaka kulipwa baada ya kutom**a
Alafu hiv ninyi kima hamna mikono ya kufanya kazi ili mpate pesa zenu muache kua omba omba
Yaan nyie na wale ombaomba wa barabaran hampishqn
Nawachukia Sana Hawa wasengerema kumanina zao
 
Mie huwa najiulizaga kwani nyie hamridhiki kut00mbana na wanaume mpaka mpewe hela. Yaani Ile kutiwaaa hakutoshi. Wewe unakaaga tu hata miaka miwili bila kupata mb0l0 unakuwa na amani kweli.,huwezi itafuta mashine ikusage kweli ama wewe unaishigi bila kuihitaji jamani. Hii Ni kuonekana tu Basi. Mana mmepewa bure na nyie toeni bure
 
Binafsi kumpa mwanamke hela baada ya kulala nae,hua naona ni kama udhalilishaji fulani,ni kama umenunua huduma,ni kama huyo mwanamke anajiuza,ni kama unajionyesha kua una uwezo wa kumnunua binadamu mwenzako kwa starehe,kumpa hela sio lazima iwe baada ya kulala nae,kumpa hela siku za kawaida ni vizuri zaidi na hujenga heshima zaidi,

Hapa namzungumzia mtu na mpenzi wake na sio wale wakujiuza.
Umesema vizuri sana!! Ngoja wamiminike hapa tusikie pia hoja zao!!
 
Akishalala na wewe anatakiwa kukupa pesa?

Unaweza ukanipa sababu ya msingi ili na mie nianze kutoa kei kimkakati?
Hatakiwi au tuseme halazimiki kukupa pesa, ila kwa kawaida bila kuomba anakuambia asante sana kwa company yako, kanauli hapa hapa bebi hata ukitaka kukodi ndege bila shaka katatosha (kwa utani)!! hapo ni misimbazi kadhaa!! Ila kufanyiwa hivyo inabidi uwe unaonesha pia unavyomjali na kufurahia company yake!! Siyo mwanzo mwisho umekaa kibiashara biashara!! Mwingine utamsikia "hebu niambie kwanza una bei gani maana wanaume nyie hamueleweki eleweki!!
 
Hello.

Inakuaje mwanaume analala na wewe.

Hakuna sarufi mbovu anakuachia asubuhi je ukimuomba Unaonekana malaya.
Kama unaomba mno atakuona hjvyo tu. Kwa nn usimuachie uhuru akupe ama asikupe. Kwani kila mkimaliza kudinyana lazima akulipe? Malaya ndio wanaolipwa kila baada ya tendo.
 
Kama hakuna ndoa sijui mtajiitaje maana inakua kama ombaomba tu au Malaya ni moja kati ya mawili hakuna kupepesa macho hapa

Unaomba hela baada ya sex hiyo ni malipo baada ya kazi

Ila wengi huwa wanaomba kabla yaani kutoa namba tu na maombi yanaanza huo ni utapeli
 
Mwanamke kukuomba hela au kukutangazia matatizo baada ya kukupa utelezi hapo anakua amekuuzia. Sisi wanaume tunatoaga hela wenyewe bila kuombwa .

Ukianza kumuomba mwanaume hela baada ya kumpa utelezi fahamu wazi huyo mwanaume siyo wako na ukikaza fuvu muda siyo mrefu utakua single mother.
 
Ila baba zao walijua wajibu wao, ila watoto wao ni wagumu kutoa hela, sometimes wanasema mmekua wengi hata bidhaa zenyewe hazina ubunifu eti
Hii comment ipigwe lamination...
 
Back
Top Bottom